Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần giúp tivi samsung 21 in

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần giúp tivi samsung 21 in

tôi có tivi samsung cứ vặn g2 lên thì nguồn ngắt, giảm g2 thì tivi chạy nhưng sò dòng rất nóng, bây giờ tôi muốn thay cao áp mà không rỏ tên cao áp là gì nữa dây là đời máy a51jsw91x, sỏ đồ cao áp của nó là c,b+,abl,nc,g,180,-16,h,nc,+16, các bác giúp với. cảm ơn nhiều

Anh cứ cầm cao áp và sơ đồ chân ra chợ giời là thợ cao áp họ để cho; hoặc là cao áp Zin, hoặc là cao áp độ.
    Học gọi điện hỏi Doanh cao áp: ĐT 09 12 620 770

Comment

nếu kô thấy số seri trên cao áp thì bạn vẽ lai sơ đồ chân cục cao áp đó đem đi mua ,,ho biết mà

Comment

Nguyên văn bởi 131982 Xem bài viết
        tôi có tivi samsung cứ vặn g2 lên thì nguồn ngắt, giảm g2 thì tivi chạy nhưng sò dòng rất nóng, bây giờ tôi muốn thay cao áp mà không rỏ tên cao áp là gì nữa dây là đời máy a51jsw91x, sỏ đồ cao áp của nó là c,b+,abl,nc,g,180,-16,h,nc,+16, các bác giúp với. cảm ơn nhiều
        bạn phải cho biết moden trứ nếu samsung 21 thì no hay chạy con cao áp 20a004
        |

Comment

tivi samsung cần giúp đỡ

tôi ở một vùng miền núi xa lắm nên việc di mua khó khăn lắm, tôi chỉ mua qua thợ khác thôi, mà đươa sơ đồ ra họ chẳng biết loại nào cả, các bác biết chỉ cho mình với

Comment

Nguyên văn bởi 131982 Xem bài viết
            tôi ở một vùng miền núi xa lắm nên việc di mua khó khăn lắm, tôi chỉ mua qua thợ khác thôi, mà đươa sơ đồ ra họ chẳng biết loại nào cả, các bác biết chỉ cho mình với
            Mách nhỏ bạn nhé !Nếu ơ miền núi khó mua thì phải tìm cách độ thôi .Bạn tìm cục cao áp nào có B+ giống với cục của bạn mà có nguồn cộng trừ mà thế vào .Nếu sai vị trí chân thì hàn dây nối qua thôi .Chúc vui .

Comment

Bác DANTHSL nói sai số ĐT Của Bác Doanh rồi đây số Bác Doanh Phố Huế đây 0977697999 . theo tôi chắc sò của k tốt thì mới nóng thôi.thay sò khỏe hơn là được Hoăc lắp 2 sò song song là ok.

Comment

Về tác giả

Collapse

131982 Tìm hiểu thêm về 131982

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X