Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL Model AT 2175 EB

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi datphamthanh Xem bài viết
    Đọc các bài viết thấy bạn Ngocnga và Tuanhonglac quá nhiệt tình hướng dẫn tìm pan . Các bạn hẳn giỏi về lý thuyết và có nhiều kinh nghiệm lắm .Mình tuy sửa khá nhiều đời tivi nhưng ko thể đc như các bạn . Các bạn có thể cho mình mail để dễ làm quen và chia sẽ ko ? Mail của mình :datphamthanh10@yahoo.com .Chúc sức khỏe .
    Cảm ơn lời nhận xét của bạn . Có lẽ đây là lần đầu mình viết rất nhiều bài trong cùng một luồng . Bạn 22_027 này tuy ở nơi khó khăn ,nhưng rất có chí cầu tiến và trình độ cũng khá ,nên mình muốn chia sẽ với bạn ấy những điều mình biết thế thôi . Về phần bạn ,cũng là một cao thủ trên 4rum này .Mình cũng thường hay đọc các bài viết rất hay của bạn .
    Mail của mình : tuanhonglac@yahoo.com.vn

Comment

Rất cám ơn các bác đã lưu tâm và thông cảm nhưng em thành thật mà xin lỗi vì mấy hôm nay không ol được.
      Em cũng chưa đáp ứng được các yêu cầu các bác đã "chỉ giáo".Con TV này hiện em đang để đó vì :
      1-Em khá nản
      2-Linh kiện dán tháo ra lắp vào không tốt >>câu nhằng nhịt.
      3-Thiếu linh kiện thay thế
      4-Đang có việc khác dễ"ăn "hơn.
      Nhưng em cũng có thông tin để các bác đừng "buồn" em là:Rất hay mất nguồn 5v cấp trước cho ic nhớ >>em thay đến 3 con rồi,nhưng thay lại con cũ mà em cho là hỏng đã bỏ ra(vì em chưa vứt đi) thì lại không sao cả.
      Chẳng hiểu vì sao nữa!Lạ thật
      nhưng ic nhớ em thay toàn là con trắng thôi!

Comment

Về tác giả

Collapse

22_027 Tìm hiểu thêm về 22_027

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X