Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thật Lạ Lùng Tivi Sony

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

TQ dò ko thắng bạn kiểm tra chân của giải mã chưa nếu nó biết thay từ cao xuống thấp ko khi đang ở chế độ rà đài mình từng gặp hư tụ chân 10 va hư ic giải mã nửa với con nhớ cũng rà đài ko thắng nữa mấy bệnh đó mình gặp rồi cùng hiện tượng rà đài ko thắng đó chút bạn thành công
    CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN
    Địa chỉ 45 Dã tượng K2P6 TPST

Comment

Nguyên văn bởi phuong1965 Xem bài viết
      Chào bạn! mình có tivi trung quốc cũng bị bệnh ko dừng dò,mình đã thay tuner,cuộn aft cũng ko dc vậy mình có thể làm theo cách của bạn dc ko,chỉ mình cách làm với. Cảm ơn bạn nhiều.
      bạn vệ sinh xung quanh và thay thạch anh 4,33mhz là dừng luôn , nhớ lấy thạch anh ở máy tàu khác nó mới chạy nhé
      http://baohanhbeptu.vn
      Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
      Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
      ĐT: 0967 403 123

Comment

anh lên mạng cũng wá nhé a tiến em thì tranh thủ rảnh mới lên được a ở đâu vậy còn e ở soctrăng
        CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN

Comment

Nguyên văn bởi ĐƯCMÊN-ST Xem bài viết
          anh lên mạng cũng wá nhé a tiến em thì tranh thủ rảnh mới lên được a ở đâu vậy còn e ở soctrăng
          mình ở ha nọi mấy hôm nay không phải đi công tác rảnh quá on line hiiiiii thấy vui lắm mang máy ra hè ngồi vừa ol vùa ngắm gái qua đương vui dữ bạn ơi haha

Comment

bạn thật xướng mình thì vưa online vừa coi nhà ko đi dược ủa bạn làm việt nửa hả sao có đi công tác ko phải nhà mở cầm đồ và sưa đt sao
            CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN

Comment

bạn thật xướng mình thì vưa online vừa coi nhà ko đi dược ủa bạn làm việt nửa hả sao có đi công tác ko phải nhà mở cầm đồ và sưa đt sao
              có bận lắm bạn à hiiiiiiii
              Last edited by viettien123; 02-10-2010, 21:36.

Comment

vâng đại lể mà vậy chút a đi chơi vui nhe ae mình còn gặp nhau hoài mà
                CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN

Comment

anh o chỗ nào hà nội vậy em cũng ở hà nội này
                  không có việc gì khó
                  chỉ sợ tiền không nhiều
                  đào núi và lấp biển
                  không làm thì đi thuê

Comment

Em chào mấy bác cao thủ truyền hình em đang làm bài tập về máy thu hình.bác nào có sơ đồ nguyên lý rỏ ràng chi tiết cho em xin với.nếu phân tích được chức năng linh kiện thì càng tốt.thank tất cả ai góp ý júp em.

Comment

Chào các bác!e vừa nhận 1 tivi sony tàu bị loằng nhoằng màn hình kể cả khi chuyển sang chế độ video.mong các bác chỉ giúp.
                      Ah,nhân tiện e muốn hỏi các bác nữa.e có 1 chú samsung,bật lên chỉ có màn hình xanh.điều chỉnh tiếng và kênh đều được nhưng ko lên hình,dùng đầu đĩa cũng ko có gì. e chân thành cảm ơn các bác chỉ giáo.

Comment

JVC21-Q217B chết sò méo gối liên tục

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
                        bạn vệ sinh xung quanh và thay thạch anh 4,33mhz là dừng luôn , nhớ lấy thạch anh ở máy tàu khác nó mới chạy nhé
                        Cảm ơn bạn nhiều!
                        Mình thay thạch anh là ok rồi.Mình còn cái JVC21-Q217B mới thay đèn,đang vào mã chỉnh méo gối thì bị chết sò méo gối,cháy cả R12 omh dẫn dòng cho méo gối,cứ thay vào là chết hết,đưa cho thằng em làm cũng ko dc.bạn giúp mình với

Comment

máy dó bạn thay đèn cuộn lái olm cao quá làm con méo gói chịu ko nổi đó bạn đo thử cuộn lái kia coi là bao nhiu để so sánh
                          bạn nên tham gia vào tụ dam or suất thì hay hơn trước khi chỉnh lại ngang
                          CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN

Comment

Nguyên văn bởi tuanhtvn Xem bài viết
                            Chào các bác!e vừa nhận 1 bị loằng nhoằng màn hình kể cả khi chuyển sang chế độ video.mong các bác chỉ giúp.
                            Ah,nhân tiện e muốn hỏi các bác nữa.e có 1 chú samsung,bật lên chỉ có màn hình xanh.điều chỉnh tiếng và kênh đều được nhưng ko lên hình,dùng đầu đĩa cũng ko có gì. e chân thành cảm ơn các bác chỉ giáo.
                            .Tivi sony tàu hay khô tụ 180v .chú sámung xem kỹ ABL đi bạn,có khi đèn yếu IK nó vật đấy,chúc thành công
                            THUỐC ĐẮNG GIÃ TẬT SỰ THẬT MẤT LÒNG

Comment

máy dó bạn thay đèn cuộn lái olm cao quá làm con méo gói chịu ko nổi đó bạn đo thử cuộn lái kia coi là bao nhiu để so sánh
                              bạn nên tham gia vào tụ dam or suất thì hay hơn trước khi chỉnh lại ngang
                              Đúng rồi bạn ơi! mới đầu mình lấy cuộn lái của đèn cũ vào thì ok nhưng bị nhiễm từ,khử ko hết,nên thay lại lái và thay đổi giá trị tụ dam thì màn hình đã co lại rồi,nhưng hơi méo gối,chỉnh ko hết,mình mới trả lại như cũ và vào mã chỉnh thì toi luôn.chắc phải thay nhớ để trả lại số liệu ban đầu xem sao,chứ bây giờ mở lên là nó cúp.mà bạn ơi!mình đo nguồn B+ lúc máy vùa chạy là nguồn sụt xuống xong máy cúp liền.vậy là bị sao vậy bạn,có vấn đề gì ở phần ngang không bạn.
                              Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Comment

Nguyên văn bởi phuong1965 Xem bài viết
                                Đúng rồi bạn ơi! mới đầu mình lấy cuộn lái của đèn cũ vào thì ok nhưng bị nhiễm từ,khử ko hết,nên thay lại lái và thay đổi giá trị tụ dam thì màn hình đã co lại rồi,nhưng hơi méo gối,chỉnh ko hết,mình mới trả lại như cũ và vào mã chỉnh thì toi luôn.chắc phải thay nhớ để trả lại số liệu ban đầu xem sao,chứ bây giờ mở lên là nó cúp.mà bạn ơi!mình đo nguồn B+ lúc máy vùa chạy là nguồn sụt xuống xong máy cúp liền.vậy là bị sao vậy bạn,có vấn đề gì ở phần ngang không bạn.
                                Cảm ơn các bạn rất nhiều!
                                bây giờ bạn kiêmtra lại mấy con méo gói linh kiện xung quanh coi còn hư gì ko rồi bạn kiếm 1 cái dóc khác thay lại có thể là được ko cần thay nhớ
                                CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN

Comment

Về tác giả

Collapse

manhhieu Tìm hiểu thêm về manhhieu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X