Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đầu Airang DH-4000 cần giúp!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đầu Airang DH-4000 cần giúp!

mình đang cần gấp thông tin về đầu airang dh4000,(loại đĩa sử dụng,loại remote,...)âm thanh con này có gống dh3600 không vậy?ngồi hỏi BÁC GooGle cả ngày mà không tìm thấy gì hết!hu.hu!ai có thông tin cho mình xin với!thank ae trước!

Nguyên văn bởi ogzadihonda Xem bài viết
    mình đang cần gấp thông tin về đầu airang dh4000,(loại đĩa sử dụng,loại remote,...)âm thanh con này có gống dh3600 không vậy?ngồi hỏi BÁC GooGle cả ngày mà không tìm thấy gì hết!hu.hu!ai có thông tin cho mình xin với!thank ae trước!
    Bạn ah! DH 4000, DH 9300, DH 7000, DH 3600(4lổ,6 lổ) về cơ cấu phần cứng tương đối giống nhau,đều xài hộp CDrom. Âm thanh cũng như vậy, nhưng về hình thức thì có khác nhau đôi chút, như DH 4000E như bạn nói thì có cái núm tròn trên mặt nạ ,nhìn vuông cạnh hơn. đúng ko ? DH 9300 thì dầy hơn. DH 3600 thì thanh hơn, dễ nhìn hơn.
    còn chất lượng âm thanh thì cũng tương đối như nhau thôi. nhưng giới KD thì chuộng DH 3600 hơn.
    _nói chung những loại nầy xài Remote chung đều dc hết.
    Vài lời cùng bạn !
    chúc bạn vui.
    Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

ban h-son có vẻ rành về các loại đầu của DAEHUNG nhỉ!sãn đây cho mình hỏi thêm chút xíu nữa nha!về giá cả của chúng có chênh lệch nhau lắm không vậy bạn?thêm nữa là đĩa 5 số của dh3600 co xài được cho dh4000 không vậy bạn?

Comment

Nguyên văn bởi ogzadihonda Xem bài viết
        ban h-son có vẻ rành về các loại đầu của DAEHUNG nhỉ!sãn đây cho mình hỏi thêm chút xíu nữa nha!về giá cả của chúng có chênh lệch nhau lắm không vậy bạn?thêm nữa là đĩa 5 số của dh3600 co xài được cho dh4000 không vậy bạn?
        chào bạn !
        những loại nầy đọc chung nhau hết bạn ah!
        về giá thì DH3600 là cau hơn hết, khoảng 7tr5 dến 8tr (hàng cũ)
        DH 4000 khoãng 3tr5 đến 4tr
        DH3600(6 lổ) thấp hơn Dh 3600 khoãng 800k.
        *chẵng dấu gì bạn, vì mình làm nghề, mua bán và KD kẩoke lâu rồi bạn ah !
        -sự hiễu biết thì mỗi con người đều có giới hạn cũa nó. minh biết đến đâu thì góp ý với bạn đến đó nhé !
        chúc bạn vui !
        Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

Về tác giả

Collapse

ogzadihonda Tìm hiểu thêm về ogzadihonda

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X