Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tv sam cần giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tv sam cần giúp đỡ

anh em trên dđ có fw tv sam21DAX9 chạy tổng 8895 cho tuấn xin với. cãm ơn nhiều

Tặng bạn nè :
    Attached Files

Comment

giúp đỡ nhau

bạn có thể thử bằng điều khiển tivi Trung Quốc,nếu dc thì mở như tivi Trung Quốc thôi.ok!

Comment

minh co cai sam 21DA X99 nhu ban nguon str5q0765 nguon ra giat giat ko tai duoc ,anh em nao gap chua xin giup minh voi cam on anh em nhieu

Comment

ban thay thu con pc817 va con tl431 xem sao nhe.thuong thi hay hong 2 con nay/ ic nguon hong thi thuong bi no ngay/

Comment

cam on ban minh thay 817 va 431 roi nhung van chua chay ,ban con cach nao khac ko giup minh di ,anh em nao biet pan nay xin cuu minh voi minh po tay roi . huuuuuhu......

Comment

Nguyên văn bởi lemen1982 Xem bài viết
              cam on ban minh thay 817 va 431 roi nhung van chua chay ,ban con cach nao khac ko giup minh di ,anh em nao biet pan nay xin cuu minh voi minh po tay roi . huuuuuhu......

Bạn kiểm tra xem nguồn thứ cấp có bị chập không, nếu không thì kiểm tra mấy con tụ+trở bên sơ cấp+5q0765

Comment

Cạm ơn 4 nhà khảo cổ học. vì đả nhiệt tình khai quật chủ đề của mình.
                một tháng rồi, lúc đó mình là tv mới.

Comment

Nguyên văn bởi huu_tuan Xem bài viết
                  Cạm ơn 4 nhà khảo cổ học. vì đả nhiệt tình khai quật chủ đề của mình.
                  một tháng rồi, lúc đó mình là tv mới.
                  Đoc lại bài của LEMEN1982 đi HUU_TUAN!

Comment

Nguyên văn bởi nhà nghèo Xem bài viết
                    đoc lại bài của lemen1982 đi huu_tuan!
                    sao bạn ko chỉ luôn kinh nghiệm lên dđ luôn đi. Chứ sao lại bươi chủ đề củ ra?
                    chẵng phải khảo cổ chứ gọi + gì?

Comment

Nguyên văn bởi lemen1982 Xem bài viết
                      minh co cai sam 21DA X99 nhu ban nguon str5q0765 nguon ra giat giat ko tai duoc ,anh em nao gap chua xin giup minh voi cam on anh em nhieu
                      Có lẽ bạn là TV mới,nên chưa biết cách tạo luồng mới nên"mượn"luồng của bạn khác phải kg vậy?cách đây mấy năm mình cũng là TV mới và cũng làm như bạn...khi bạn vào dđ bạn thấy ở góc trái phía trên màn hình có chữ GỬI CHỦ ĐỀ MỚI bạn click vào đó và bạn tạo chủ đề j thì bạn gõ vào khung CHỦ ĐỀ là xong,ae cũng dễ đọc bài của bạn,còn pan tv bạn hỏi như ae đã hướng dẫn,bạn kiểm tra xem nguồn thứ cấp có chạm kg,các tụ hóa sơ cấp bị khô đôi khi cũng gây nên hiện tượng trên,mình phải kiên nhẫn kiểm tra thì mới ra pan được và bạn cũng nên gõ tiếng việt đi đọc cũng dễ hiểu hơn.mến
                      Last edited by buikhacthinh; 16-08-2011, 00:34.

Comment

minh la tv moi nen ko biet tao luong ,cam on ban da huong dan de minh lam thu roi bao cho cac ban sau thanh that cam on

Comment

cac anh em tren dien dan huong dan em cach tao luong voi ,em vao muc GOI CHU DE MOI nhung sao cu vao luong nay hoai ,ko tao luong rieng cho em dc,mong may su huynh huong dan ro rang hon ,thanhk cac anh nhieu.

Comment

Bạn vào-GỬI CHỦ ĐỀ MỚI-sau đó gõ vào CHỦ ĐỀ nội dung bạn muốn hỏi,rồi bạn dịch con trỏ xuống dưới và gõ bài vào đó,rồi bạn lick vào Submit New thread là bài của bạn sẽ được gửi đi.lần đầu hơi lúng túng nhưng bạn sẽ quen thôi mà.chúc thành công.

Comment

Thanh that thanhk anh buikhacthinh nhieu ,em goi dc roi hiiihi mung wa, chu de em la tivi sony1487 anh xem giup em voi,em moi vao nghe con yeu kem lam mong su huynh giup do nhiet tinh ,thang de tu nay thanh that biet on ,1 lan nua cam on anh

Comment

Về tác giả

Collapse

huu_tuan ĐIỆN TỬ HỮU TUẤN Tìm hiểu thêm về huu_tuan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X