Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mổ Xẻ LCD có gì khác?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi quanghien54 Xem bài viết
    Chia nhỏ chương 1 ra làm 2 files mới gởi được. Các bạn tham khảo và góp ý cho mình.
    Thân chào.
    - ""sao như bản chình"" hây ghê !!! "bó tay chấm cơm"

Comment

Nguyên văn bởi sang-vungtau Xem bài viết
      - ""sao như bản chình"" hây ghê !!! "bó tay chấm cơm"
      Bác ơi cho em hỏi bác có bản chình rui sao?bác có thể cho e xin được ko ạ,hay bản chính ở trang web nào bác chỉ e với.em mới len dien đàn có gì các bac giúp cho.em cảm on ạ

Comment

chửi nhau như chó với mèo như này ai muốn vào góp công,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,NẢN,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,
        Nguyễn văn Nhã
        0904.094.616
        lê thiện an dương hải phòng

Comment

Nguyên văn bởi nha.nhan Xem bài viết
          chửi nhau như chó với mèo như này ai muốn vào góp công,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,NẢN,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,
          Dùng từ sự chút nhé!

Comment

-chào !
            -bạn biết ko ? diễn đàn nầy muốn sạch sẽ dc. thì cần phải lại bỏ những thành phần như bạn (thiếu văn hoá). càng sớm càng tốt.
            -bạn đã góp công dc những gì rồi mà nói nãn ???
            - bạn sữ dụng từ như trên. bạn hãy nhìn lại hình cũa mình trên Avatar xem giống con gì ??? bạn nói đi. giống con gì nuôi ở nhà ???
            -Các bạn và anh em tẫy chay tên (thiếu văn hóa) nầy đi

Comment

Bạn thấy trên dien đàn này có ai dùng từ như bạn ko?bạn là người làm kỹ thuật ít nhiều cũng là người có văn hóa.bạn nc nghe ky wa.

Comment

Mình thấy có j đâu mà bạn phải nói như vậy?bài viết nào kg đúng,kg hay ae phải góp ý chứ.bạn muốn phê phán điều j của ai bạn phải nêu đích danh nick đó,bài đó,và bạn dùng từ sao cho mọi người thấy bạn cũng là người có học,có giáo dục.như mình có bài nào làm bạn kg vừa lòng bạn cứ thẵng thắn trích dẫn mình sẽ tiếp thu và sủa chữa.chào

Comment

hi hi mod văn chắc dạo này bận việc nên quản ly trang này có phần nơi lỏng

Comment

mới có mấy hôm không vô diễn đàn mà thấy thay đổi nhiều quá...thiết nghĩ các MOD nên có giải pháp sớm đưa diễn đàn về đúng "quỹ đạo" của nó, nếu ko "bệnh nặng" quá sẽ vô phương cứu chữa...
                    hãy cứu lấy ..........!!!!!!!!!!!!

Comment

Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
                      Mình thấy có j đâu mà bạn phải nói như vậy?bài viết nào kg đúng,kg hay ae phải góp ý chứ.bạn muốn phê phán điều j của ai bạn phải nêu đích danh nick đó,bài đó,và bạn dùng từ sao cho mọi người thấy bạn cũng là người có học,có giáo dục.như mình có bài nào làm bạn kg vừa lòng bạn cứ thẵng thắn trích dẫn mình sẽ tiếp thu và sủa chữa.chào
                      chém ác quá,Tiến ko dám tham gia....

Tiện thể đây Tiến muối hỏi có ai có tài liệu và nguyên lý hoạt động của TV Led ko cho Tiến xin...Tiến đang tìm hiểu về thằng này..hi
                      Đau đầu vì Điện! Điên đầu vì Đô$$ Ngây ngô vì Vàng! Ngỡ ngàng vì Đất!
                      Ngất vì Tỷ Giá! Ngã vì Lãi Suất! Uất vì giá Xăng!

Comment

có phải bản của Lê Quang Vinh ko?...

Comment

Nguyên văn bởi Tien_LamDong Xem bài viết
                          chém ác quá,Tiến ko dám tham gia....

Tiện thể đây Tiến muối hỏi có ai có tài liệu và nguyên lý hoạt động của TV Led ko cho Tiến xin...Tiến đang tìm hiểu về thằng này..hi
                          Chào bạn " Tien_lamdong" bạn tìm hiểu về nguyên lý TV LCD tốt, sang đến Tivi Led ko có gì khác nhiều chỉ thay đổi về công nghệ tạo sáng tivi LCD dùng đèn Típ, Led tivi dùng LED thế thôi " sơ đồ khối và nguyên lý cơ bản gần như nhau "
                          ( Bảng điện tử Led thì dung Matrix Led kết nối những modul với nhau.......... "
                          Last edited by intec; 15-08-2011, 09:50.
                          Sửa Chữa, Mua Bán Linh Kiện Tivi LCD, Plasma, Led " chuyên nghiệp "
                          LH: Ngõ 48 Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy- Hà Nội Mobi : 0963555586 Mail:Kiensmarthome@gmail.com

Comment

chao cac bac em la dan moi vao nghe em mong cac bac giup em pan ti vi lcd nay voi duoc khong ah. em co lanh 1 lcd Gmi 20inh model E203B VN no bi no nguon khong nhan dang duoc linh kien em ben lay nguon cua may tinh loai 350w độ vào lay nguon 12volt va 5volt thi ti vi chay lai binh thuong nhung duoc khoang 2 thang thi nguon nay bi hu va em lai độ lai nguon nhu truoc nhung den led chi bao den đỏ chuyển qua màu xanh đèn hình phực sáng co sọc ka rô rồi tát và đèn chuyển sang màu vàng em ghim lai nguon thi den led khong bao den do nua ma cu giu màu vang va den hinh cung ko phuc sang nua em la dan moi chua ranh ve lcd cho lam nen em rat mong cac bac giup do em tan tinh duoc khong ah hay bac nao co bo nguon va cao ap giong doi may nay thi chia lai cho em duoc khong ah?

Comment

ca bac oi giup do em voi

Comment

Nguyên văn bởi vantuan84tn Xem bài viết
                                bạn có thể vào web lqv77.com có nguyên 1 ebook sữa chữa lcd tiếng việt luôn mình không biết poót lên diễn đàn hihi còn linh kiện thay thế thì chợ nhật tảo bán đầy đừng hư đèn là ok vì đèn là cái mắc nhất mà còn cao áp ,nguồn ... có bán đầy nếu chưa có kinh nghiệm thì gọi tôi 0906654866 tuấn cái gì tui biêt tui sẽ chỉ cho
                                a ơi em mún đi học lcd nhưng mà không có thời gian.....em toàn đi lên saigon đổi bo không....như vậy em có nên mua sách nguyên lý và phương pháp tìm pan không

Comment

Về tác giả

Collapse

phamtu.lc Tìm hiểu thêm về phamtu.lc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X