Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Pan tivi tcl tat cho co tieng tachtach

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Pan tivi tcl tat cho co tieng tachtach

Tcl cac bác ạ. Tắt chờ có tiếng tạch tạch. Bấm khiển hay ấn tăng kênh là chạy ngay. Loại nguồn dùng 1 ic dao động 8 chân và đèn 1 sò k nhỏ. E thay hết tụ trứơc và sau b + nhung k khác gì. . Xin sự cố vấn của các bác.

gmail_______thengoc323
    tel__________+84947015750
    mong nhận được sự chỉ bảo từ các bạn đồng nghiệp!

Nguyên văn bởi ngoc_nam Xem bài viết
    Tcl cac bác ạ. Tắt chờ có tiếng tạch tạch. Bấm khiển hay ấn tăng kênh là chạy ngay. Loại nguồn dùng 1 ic dao động 8 chân và đèn 1 sò k nhỏ. E thay hết tụ trứơc và sau b + nhung k khác gì. . Xin sự cố vấn của các bác.
    bác ghi thế ae làm sao biết bác cần sơ đồ nào mà cho ,nguồn tcl chạy ic dao động nhiều loại lắm . bác ghi rõ là chạy những ic gì để ae biết mà cho

Comment

Ic tao dao dong nguon. tea 1533ap. Ic nguon k 3562. Vsl tong la TDA 11135PS N300. Nho 24c16.model may tcl 21f1x.thank.

gmail_______thengoc323

Comment

kêu tạch tạch ở đâu vậy bạn,bạn nói chung chung vậy ae khó góp ý lắm,
        Tôi yêu biển đảo Hoàng Sa & Trường Sa

Comment

E doan o nguon. Chua gap pan tren. Thuog la do tu phai k a.may co ro le nhung o day 1 chan vao kh.u tu.chan2 vao. ac 220v.co cach nan kt bien ap k a.

gmail_______thengoc323

Comment

Ic tao dao dong nguon. tea 1533ap. Ic nguon k 3562. Vsl tong la TDA 11135PS N300. Nho 24c16.model may tcl 21f1x.thank.
            bác vào trang này tải sơ đồ của bác bbc_cnn có úp lên rồi đó . bác cứ vào trang sơ đồ này có nhiều lắm http://www.dientuvietnam.net/forums/...%BA%A1i/page38

Comment

Pan này thuòng bị khô mấy tụ bên so cấp nguồn.bạn làm cỏ mấy tụ nguồn đi ,Pan này thuòng thấy ỏ máy TCL và BELCO .
              ĐIỆN TỬ-ĐĂNG KHOA-ĐT 0984.536.618

Comment

mình ko hiểu tiếng tạch tạch đó từ đâu,nếu từ loa thì mình nghĩ pan này là con transistor đóng mở nguồn 24v bi thông chập.giống như tv tầu ý

Comment

Nguyên văn bởi hoanglong898 Xem bài viết
                  mình ko hiểu tiếng tạch tạch đó từ đâu,nếu từ loa thì mình nghĩ pan này là con transistor đóng mở nguồn 24v bi thông chập.giống như tv tầu ý
                  Nó kêu ơ ba xung đó bạn ơi! Mà bạn là nhà khảo cổ mới, nên ko ngừng khai quật nhỉ!

Comment

Nguyên văn bởi huu_tuan Xem bài viết
                    Nó kêu ơ ba xung đó bạn ơi! Mà bạn là nhà khảo cổ mới, nên ko ngừng khai quật nhỉ!
                    bạn huu_tuan có vẻ thích sưu tầm "nhà khảo cổ" nhỉ...

Comment

Nguyên văn bởi phamtu.lc Xem bài viết
                      bạn huu_tuan có vẻ thích sưu tầm "nhà khảo cổ" nhỉ...
                      ko mình chỉ muốn các bạn cố gắng viết bài đúng chổ & đúng lúc thôi. cho có tổ chức tí mà.

Comment

Bài này mới 12-8 mà,dù cho những bài viết cách đây mấy năm đi nữa nhiều kiến thức và kinh nghiệm vẫn còn nguyên giá trị.với những bạn mới vào nghề xem lại những bài cũ cũng là một cách để học hỏi thêm,góp ý cũng được thôi vì bài viết đâu phải phục vụ cho một người mà ý kiến đó đôi khi có ích cho nhiều người khác.nhưng có bạn sau khi góp ý kg để ý ngày tháng của bài viết với những bài từ 2-3 năm vẫn thêm câu"chúc thành công"thì cũng hơi hài hước."
                        Last edited by buikhacthinh; 19-08-2011, 12:42.

Comment

Về tác giả

Collapse

ngoc_nam Tìm hiểu thêm về ngoc_nam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X