Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TIVI SONY KV 2167 so ngang hay chet

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TIVI SONY KV 2167 so ngang hay chet

lam phien anh em giup dum ,may chay khoang 1/2 gio la chet so ngang lien ,em da kiem tra,nguon cap so ngangko co van de j,cuon lai tia,<yoke> ngang ko cham,va tai ngo ra ben thu cap,FBT,ko biet tan so dao dong ngang co chinh xac ko,em ko co may do tan so,lam tu trua toi gio ko ra pan ,po tay luon ,mong dc su giup do cua cac bat dan anh ,huong dan cach sua pan nay ,thank

Nguyên văn bởi lemen1982 Xem bài viết
    lam phien anh em giup dum ,may chay khoang 1/2 gio la chet so ngang lien ,em da kiem tra,nguon cap so ngangko co van de j,cuon lai tia,<yoke> ngang ko cham,va tai ngo ra ben thu cap,FBT,ko biet tan so dao dong ngang co chinh xac ko,em ko co may do tan so,lam tu trua toi gio ko ra pan ,po tay luon ,mong dc su giup do cua cac bat dan anh ,huong dan cach sua pan nay ,thank

theo em thứ nhất bác thay thạch anh 503F2
    ---thứ hai mua sò dòng xịn nếu không có thì mua BU2520DX hay 2525DX là chạy tốt
    ---thay mấy con tụ P mắc ở C sò dòng
    http://baohanhbeptu.vn
    Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
    Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
    ĐT: 0967 403 123

Comment

Khi ngắt bạn có thấy hiện tượng gì lạ không vậy.bệnh như bạn tả thường do sò bạn thay không tốt chạy nóng quá gây chết.hoặc do cao áp chạm chập không ổn định bên trong.bạn thay thử.hoặc do thạch anh sai dao động nhưng ít vì thương con này mà lỗi thì bị ngay từ đầu rồi.
      Bạn kt kĩ nhé
      Phương -Hải Dương
      Email:
      Fb

Comment

luc dau may chay lau lau moi chet so ngang ,con bay gio chay khoang 3 den 5 phut la chet lien ,de em lam tiep roi bao ket qua cho cac anh biet ,cam on nhieu

Comment

luc dau may chay lau lau moi chet so ngang ,con bay gio chay khoang 3 den 5 phut la chet lien ,de em lam tiep roi bao ket qua cho cac anh biet ,cam on nhieu

Bạn thay mấy con tụ p C Sò đi.
          email:

Comment

kiem tra nhung phan kia van k0 dc thi bac kiem tra thu xem bien ap kich co bi long chan k0> neu long cung gay ra hien tuong sai tan so dong cat cua so.........

Comment

Cam on anh em da nhiet tinh giup do em lam xong roi ,em thay con thach anh dao dong x500 mac o chan 29 ic cxa1213 bay gio may chay ok roi ,thank

Comment

Về tác giả

Collapse

lemen1982 Tìm hiểu thêm về lemen1982

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X