Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Jvg model av-21d73 can giup

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Jvg model av-21d73 can giup

Cac dong nghiep giup dum em con nay kg bat dc dai nao het,may chay IC tong NN5198K ,ic su ly MN1873287 ,ic nguon STR6653 IC manh AN5539,may em kg bat dc dai nao het ,ket qua kiem tra nhu sau .nguon 5v va 33v cap cho lock co day du .do dien ap AGC co 4v ,SCL ,SDA co 4v ,em chua thay lock ,mong anh em nao biet ranh ve pan nay chi em cach sua ,huong dan em nen kiem tra tu dau,thank nhieu.kg biet phai lock hu kg?

Bạn ơi khi dò có sóng nhiễu k vậy?Các điện áp cấp vậy là ổn rồi
    Bạn thử thay hộp kênh khác xem sao?nếu k được thì lạp lại nhớ nhé
    Phương -Hải Dương
    Email:
    Fb

Comment

thank ban nhieu hop kinh ring cua may nay la .QAU0186_002 minh mua kg co ,lay hop kinh cua may panasonic TC20M09Q thay vao chay ok roi .hen wa,thank.

Comment

Nguyên văn bởi lemen1982 Xem bài viết
        Cac dong nghiep giup dum em con nay kg bat dc dai nao het,may chay IC tong NN5198K ,ic su ly MN1873287 ,ic nguon STR6653 IC manh AN5539,may em kg bat dc dai nao het ,ket qua kiem tra nhu sau .nguon 5v va 33v cap cho lock co day du .do dien ap AGC co 4v ,SCL ,SDA co 4v ,em chua thay lock ,mong anh em nao biet ranh ve pan nay chi em cach sua ,huong dan em nen kiem tra tu dau,thank nhieu.kg biet phai lock hu kg?
        Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
        Bạn ơi khi dò có sóng nhiễu k vậy?Các điện áp cấp vậy là ổn rồi
        Bạn thử thay hộp kênh khác xem sao?nếu k được thì lạp lại nhớ nhé
        Nguyên văn bởi lemen1982 Xem bài viết
        thank ban nhieu hop kinh ring cua may nay la .QAU0186_002 minh mua kg co ,lay hop kinh cua may panasonic TC20M09Q thay vao chay ok roi .hen wa,thank.
        cho mình mượn pic hỏi luôn nha. máy mình đang bị trường hợp trên như bác lemen1982 đã trình bày. nhưng máy mình có thêm phần là máy hoạt động bình thường, gõ mạch có hiện tượng mất quẹt ( đường trắng ngang) nhưng đảm bảo không hỡ mạch (dùng kính lúp dò từng chi tiết trên mạch) khi máy tự tắt hoặc để lâu không bật là bật lên có xung led đỏ power, dùng khiển CH+ CH- bật máy về standby xung led cam chớp tắt . Anh em cho xin hướng để trị bệnh cho nó, mình cảm thấy bơ phờ với nó rồi....

0909.647.444

Comment

Về tác giả

Collapse

lemen1982 Tìm hiểu thêm về lemen1982

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X