Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vnkttkc Xem bài viết
    nó còn mả gì ở sau không hay chỉ là LA 37c550 .bạn nên ghi đầy đủ thông tin thì mọi người mới giúp được.
    nó là SAMSUNG LA37C550J1R bác ạ

Comment

• em mới nhận con ti vi phẳng 21in VTcom dùng tổng 8873 nguồn W6553A dòng 1555 mành 78040 bị stes đánh hiện nguồn ko có dao động ai có sơ đồ cho em xin cái dò google ko có cái con nguồn này!!! hoặc có sơ đồ nào dùng nguồn 6553 thì cho em xin cũng được! cảm ơn các bác

Comment

• Nguyên văn bởi nqcdigital Xem bài viết
        các ae cho em hỏi em mới nhận con tivi samsung cs-21M16MG chạy ic tổngTDA9361.chạy ic nguon5Q0765KTnguôn chạy cà dật đèn 5v nháy xanh liên tục.dao động từ 100 đến 125v em đa thay trở 120k va 431 và opto nhưng ko được mong các anh giúp dùm em.em cảm ơn nhiều
        Bạn thay thử R817- 123k từ B+125v hồi tiếp về đó bạn ơi.

Comment

• anh em ai có rom tivi samsung cs21z50mn chay tổng tda12025p cho em xin, nếu có sơ đồ thì cho em xin khu nguồn nữa, lk khu nguồn bị luộc hết rồi, chân thành cám ơn

Comment

• minh có con tivi panasonic tc-16s09 nó chạy một lúc(khoang 1t-2t-có khi chạy được4-5t luôn) thì bị tắt trở về chế độ chờ,bật lên thì lại chạy tiếp(nó ko phải bị chức năng hẹn giờ) các bác nào biết thì giúp mình với

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhhien Xem bài viết
              minh có con tivi panasonic tc-16s09 nó chạy một lúc(khoang 1t-2t-có khi chạy được4-5t luôn) thì bị tắt trở về chế độ chờ,bật lên thì lại chạy tiếp(nó ko phải bị chức năng hẹn giờ) các bác nào biết thì giúp mình với
              Bạn KT diode zener từ FBT về chân protet, mình có làm rồi nhưng lâu quá nên nhớ kg rỏ.mà bây giờ mình đang ở nhà nên kg có tài liệu.Bạn thông cảm nha.

Comment

• Nguyên văn bởi sonhaf7 Xem bài viết
                nó là SAMSUNG LA37C550J1R bác ạ
                chắc bác đả làm xong . nhưng cung gui lên cho ae nào cần thì tải vê dùng. samsung_la-32_37_40_46-c550j1r.zip

Comment

• Nguyên văn bởi vnkttkc Xem bài viết
                  chắc bác đả làm xong . nhưng cung gui lên cho ae nào cần thì tải vê dùng. samsung_la-32_37_40_46-c550j1r.zip
                  cảm ơn bác nhiều lắm

Comment

• Các bác cho e xin sơ đồ tivi TQ chay tổng LA76818, VXL 863328c. e xin cảm on nhieu.

Comment

• Nguyên văn bởi chopchop2000 Xem bài viết
                      Các bác cho e xin sơ đồ tivi TQ chay tổng LA76818, VXL 863328c. e xin cảm on nhieu.
                      china hả có ngay
                      Attached Files
                      HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• mình đang bị còn so ny HV21F53 , IC TDA12017h/n1e08 khi nhận bật máy sáng lên và tắt ngay kiểm tra các phần không hỏng lạp 24c16 khác máy lên đỏ rực nhưng không tắt, mình xóa trắng thì màn sáng đẹp không tắt nhưng không hiện, không dò kênh thử av không hình không tiếng AE nào có fw 24c14 chuẩn cho minh xin thử xem có phải tội không
                        và có AE nào đẫ gặp bệnh chỉ dum xin cảm ơn

Comment

• chào các bạn . anh em nào có sơ đồ ti vi shrap 21g-fx10v cho mình xin . cám ơn các bạn

Comment

• Nguyên văn bởi thangndhp Xem bài viết
                            chao cac pac.e moi nhan 1 con may panasonic plasma 50inh,khong co nguon vao.kiem tra thay dut cau chi va chet con so k20j60u va may con diot.thay het diot va thay so FGA25n120 cho con k20j60u.lap vao bat may len cau chi van dut va chet con FGA25n120.pac nao gap pan nay xin chi giup e voi.e xin cam on cac pac truoc.
                            máy này bạn thay 25n120 á nó là igbt mà có phải fet dâu có dược ko bạn ?

Comment

• e ms tham ja dien dan xin moi nguoi jup do

Comment

• bác nào có sơ đồ máy tóhiba 29az8ue cho em xin với máy bị bảo vệ

ĐT:0973393595

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X