Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi Maiquetvpro Xem bài viết
    Cho mình hỏi chân số bao nhiêu hả bạn chân EHT
    ban cho mai minh gui cho minh dua len nhung khong dua duoc

Comment

• Nguyên văn bởi Maiquetvpro Xem bài viết
      Cho mình hỏi chân số bao nhiêu hả bạn chân EHT
      mình nhớ không nhầm thì nó là chân 50 bạn ạ
      HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• Nguyên văn bởi quangminhdt Xem bài viết
        mình nhớ không nhầm thì nó là chân 50 bạn ạ
        mình nhin nó chân 49 là ewd chan 50 là decbg len mình muón gủi theo mai cho bạn vì mình máy sao không đưa lên như các bạn được độc báo lồi

Comment

• chào các a?
          các a có sơ đồ máy LG 21FX5REE-TD , sử dụng tổng LA76941, nhớ 24c16 , mành LA78040 cho e xin với , e đang muốn biết nó dùng ic nguồn gì ( 6 chân, nhỏ ) vì thợ trước lai bo 3 dây , nay hỏng khách có nhu cầu sửa nguồn zin , mong các a chỉ giúp e
          ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
          MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• Sơ đồ ti vi em tổng hợp trên diễn đàn https://drive.google.com/folderview?...GM&usp=sharing

Comment

• A, E nào có sơ đồ tivi màu sam sung MODEL NO: CS 1438A, chạy con IC tổng TDA 8374A + Dọc TDA 8356 cho tôi xin với , cám ơn nhiều.

Comment

• Chào tất cả các bác trên diễn đàn, e đang gặp con LG slim bị nổ ic mành ko bít tên ic là gì, e thay thử con LA78040 vào vẫn bị nổ. bác nào có sơ đồ tivi lg 21FS4RG - IC tổng lv76213, ic nguồn STR W6554 cho em xin với ạ. e cảm ơn nhiều !!!
                ♥ Hải Dương ♥

Comment

• toi co cai tivi sam sung CS21K40ML mat giao dong doc giao dong ngang co mat lien tuc nho anh em giup
                  Last edited by lamphutuc68; 04-07-2013, 11:50.

Comment

• Xin chào anh em trên diễm đàn!Mình đang cần sơ đồ tivi samsung CS-21Z45ML tổng TDA12156 nhớ 24C16,anh em nào có cho mình xin nhé.trân trọng cảm ơn anh em rất nhiều!!!

Comment

• Nguyên văn bởi dinh0974 Xem bài viết
                      Xin chào anh em trên diễm đàn!Mình đang cần sơ đồ tivi samsung CS-21Z45ML tổng TDA12156 nhớ 24C16,anh em nào có cho mình xin nhé.trân trọng cảm ơn anh em rất nhiều!!!
                      bác xem đúng không . http://service.eclubthai.com/new/Tv/...XXST-KS-BA.pdf

Comment

• Nguyên văn bởi vnkttkc Xem bài viết
                        Cảm ơn bạn nhiều nha!Đúng cái mình cần rồi.

Comment

• gửi tặng bác nào chưa biết cach tai file tren elektrotanya.com.zip

Comment

• Mình sữa mấy loại tivi như sharp 21m-fg1v,pasonic,tc-25ps79,jvc 21-av219,nguồn mở bằng trânsistor rời,trên diễn đàn có nhiều sơ đồ nhưng lại không có những sơ đồ trên,anh em có địa chỉ hoặc có cách giúp mình với,xin chân thành cảm ơn rất nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi khoasonphong Xem bài viết
                              Mình sữa mấy loại tivi như sharp 21m-fg1v,pasonic,tc-25ps79,jvc 21-av219,nguồn mở bằng trânsistor rời,trên diễn đàn có nhiều sơ đồ nhưng lại không có những sơ đồ trên,anh em có địa chỉ hoặc có cách giúp mình với,xin chân thành cảm ơn rất nhiều
                              Gửi email đến trungmailaphu@yahoo.com tớ có thể giúp đc đó.
                              ĐIỆN TỬ TRUNG MAI
                              Linh kiện điện tử-IC SỐ
                              Máy nạp rôm:USB Mini-PCB50-TL866CS-2588U+
                              Đ/c:Phố La phù-Thanh thủy-Phú thọ
                              Đ/t:02106513668-0962313668-01236313668
                              Email # Nick:trungmailaphu@yahoo.com

Comment

• Xin lỗi a e cho mình hỏi chen một chút nhé. Hiện mình đang cần con IC tổng của tivi Panasonic la IC TDA12166NQE, a e nào có làm ơn se cho mình với, hoặc chỉ giúp mình, xin cảm ơn! phone mình là: 0914151889

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X