Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em nào có sơ đồ con ti vi trung quốc dùng VXL LC863528B và con tổng LA 76810A thì cho em xin mới!

Comment

• Nguyên văn bởi vo_danh_00 Xem bài viết
      anh em nào có sơ đồ con ti vi trung quốc dùng VXL LC863528B và con tổng LA 76810A thì cho em xin mới!
      -qua trang sơ đồ tv các loại là có ngay

Comment

• Nguyên văn bởi thanhvuong79 Xem bài viết
        Xin lỗi a e cho mình hỏi chen một chút nhé. Hiện mình đang cần con IC tổng của tivi Panasonic la IC TDA12166NQE, a e nào có làm ơn se cho mình với, hoặc chỉ giúp mình, xin cảm ơn! phone mình là: 0914151889
        -con ic tổng có bán rất nhiều nhưng có chắc là ic có hư hay ko,mà bị hư cái gì.riêng phần nguồn của tv pana chạy ic 6754 đã phức tạp.12166 lại dán keo khó gỡ ra.cho nên trước khi làm phải cẩn thận
        Last edited by khoasonphong; 12-07-2013, 07:10.

Comment

• hic bác cho em cai link cái em tìm ko thấy mà seach thì nó vào cáit rang khỉ nào ấy

Comment

• Nguyên văn bởi ngothanhlap Xem bài viết
            A, E nào có sơ đồ tivi màu sam sung MODEL NO: CS 1438A, chạy con IC tổng TDA 8374A + Dọc TDA 8356 cho tôi xin với , cám ơn nhiều.
            Qua trang "sơ đồ tv các loại"có rất nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi thethom Xem bài viết
              ban cho mai minh gui cho chi có IC tông thoi
              -không có dấu khó đọc quá

Comment

• Nguyên văn bởi Maiquetvpro Xem bài viết
                Cho mình hỏi chân số bao nhiêu hả bạn chân EHT
                Tda8844 giống như 8175,chân bảo vệ 50

Comment

• [QUOTE=vo_danh_00;749062]hic bác cho em cai link cái em tìm ko thấy mà seach thì nó vào cáit rang khỉ nào ấy[/QUOTE
                  Ví dụ mình muốn xin lược đồ tv trung quốc chạy ic chạy ic la 76810,mình viết bài gởi"xin sơ đồ tv trung quốc chạy ic la 76810 hoặc tv TQ chạy ic la 76810 cần giúp đỡ thì sẽ có ngay

Comment

• Nguyên văn bởi vo_danh_00 Xem bài viết
                    hic bác cho em cai link cái em tìm ko thấy mà seach thì nó vào cáit rang khỉ nào ấy
                    Ví dụ mình muốn xin lược đồ tv trung quốc chạy ic chạy ic la 76810,mình viết bài gởi"xin sơ đồ tv trung quốc chạy ic la 76810 hoặc tv TQ chạy ic la 76810 cần giúp đỡ thì sẽ có ngay

Comment

• Nguyên văn bởi quangtrung70 Xem bài viết
                      Gửi email đến trungmailaphu@yahoo.com tớ có thể giúp đc đó.
                      Mình đã gởi địa chỉ email đến cho trung mai rồi đó,mình cảm ơn trước

Comment

• [QUOTE=tuantdpstn;105785]
                        Nguyên văn bởi trile Xem bài viết
                        Vào thử trang web này đi :
                        [url]http://www.eserviceinfo.com/index.php?language_file=lang-english.php

sao trang này tôi vô không được các bác ơi
                        Trang web này quá quen rồi,hơn nữa còn thiếu rất nhiều model tv

Comment

• Nguyên văn bởi PANA-AVC Xem bài viết
                          - Cần sơ đồ gì, vào đây mà tải về xem không hạn chế : <^> L
                          Vào đây phải tốn tiền

Comment

• Mình sữa mấy loại tivi như sharp 21m-fg1v,pasonic,tc-25ps79,jvc 21-av219,nguồn mở bằng trânsistor rời,trên diễn đàn có nhiều sơ đồ nhưng lại không có những sơ đồ trên,anh em có địa chỉ hoặc có cách giúp mình với,xin chân thành cảm ơn rất nhiều

Comment

• Mình sữa mấy loại tivi như sharp 21m-fg1v,pasonic,tc-25ps79,jvc 21-av219,nguồn mở bằng trânsistor rời,trên diễn đàn có nhiều sơ đồ nhưng lại không có những sơ đồ trên,anh em có địa chỉ hoặc có cách giúp mình với,xin chân thành cảm ơn rất nhiều

Comment

• Ai có sơ đồ DARLING 21D989F TDA11106 cho e xin với, thanks

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X