Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em cho em xin sơ đồ tivi LG 21FU4RG.chạy con LV76213.ic nguồn 6554.ic mành 78141.máy tính của e chỉ vào đc diễn đàn mà k tìm đc bài viết nào cả.khi tim nó cứ nhẩy sang trang Search - tivi lg chẳng tìm đc.bác nào có cho e xin.e cảm ơn
    TT Điện Tử - Điện Thoại
    Đức Nội - Minh Vụ
    Đ/c: Mai Trang - Minh Tân
    Phú Xuyên- TP Hà Nội
    Email:

Comment

• k có ai giúp e với
      TT Điện Tử - Điện Thoại
      Đức Nội - Minh Vụ
      Đ/c: Mai Trang - Minh Tân
      Phú Xuyên- TP Hà Nội
      Email:

Comment

• Nguyên văn bởi Nội_1986 Xem bài viết
        anh em cho em xin sơ đồ tivi LG 21FU4RG.chạy con LV76213.ic nguồn 6554.ic mành 78141.máy tính của e chỉ vào đc diễn đàn mà k tìm đc bài viết nào cả.khi tim nó cứ nhẩy sang trang Search - tivi lg chẳng tìm đc.bác nào có cho e xin.e cảm ơn
        bạn vào đây tải về xem sao http://www.dientuvietnam.net/forums/...2/index18.html #178
        HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• Nguyên văn bởi Nội_1986 Xem bài viết
          k có ai giúp e với
          e gửi vao mail cho bác rồi, up lên diễn đàn ko dc

Comment

• Nguyên văn bởi dpdat567 Xem bài viết
            Ai có sơ đồ DARLING 21D989F TDA11106 cho e xin với, thanks
            có ai giúp e với....hichic

Comment

• anh em nào có sơ đò toshiba 16svx.chạy 8801 cho mình xin với.cảm ơn.

Comment

• Anh em ai có sơ đồ tv Hanel TCT-14M,ic vxl Daewoo DW370ASM3,giải mã TDA8374 cho mình xin nhé.Cảm ơn.

Comment

• Có bác nào có sơ đồ mạch bảo vệ tivi SANYO CW21KS2 máy indonesia, SHARP21G-FX10V malaysia và hướng dẫn sửa chữa của 2 loại máy trên thì cho em xin với ạ.
                  EM cảm ơn nhiều.

Comment

• chào các a ?
                    a nào có sơ đồ DEAWOO 20inh model DS-20HF4 cho e xin với , con nguồn bị thợ trước rút mất lên e cần đúng model để xem sd ic gì , mong được các a giúp đỡ
                    ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
                    MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• Bác nào có sơ đồ samsung la37c530 up dùm e với nha

Comment

• Chào các Anh em đồng nghiệp Minh cần xin sơ đồ TOSHIBA model 21jz5VX bạn nào có cho mình xin Mình tìm mấy ngày trên site mà ko được .

phuvtv ĐT 01698378468 phuthai48@gmail.com phuvtv xin cảm Ơn !

Comment

• Chào các Anh em đồng nghiệp Minh cần xin sơ đồ TOSHIBA model 21jz5VX máy dung ic Tổng 8801CPCG5HF5 Nguồn ic str 5 chân số mờ ko đoc được Mong ban gửi cho mình . bạn nào có cho mình xin Mình tìm mấy ngày trên site mà ko được .

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
                            chào các a ?
                            a nào có sơ đồ DEAWOO 20inh model DS-20HF4 cho e xin với , con nguồn bị thợ trước rút mất lên e cần đúng model để xem sd ic gì , mong được các a giúp đỡ
                            IC tổng chạy con gì Tuấn ơi ,,,
                            Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi phuvtv Xem bài viết
                              Chào các Anh em đồng nghiệp Minh cần xin sơ đồ TOSHIBA model 21jz5VX máy dung ic Tổng 8801CPCG5HF5 Nguồn ic str 5 chân số mờ ko đoc được Mong ban gửi cho mình . bạn nào có cho mình xin Mình tìm mấy ngày trên site mà ko được .

Con IC nguồn này nếu ghi ở vỉ là Q801 ,,Thì IC là STR -G8656 Chú ạ ,,,Kỳ này Cháu bận việc gia đình chut nên ít vào diễn đàn ,,,
                              Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• ae cho mh hỏi.mình đang làm con sony kv-G14m1.ic CXP85116B TDA8366.bệnh của nó là.mở nguồn lên nghe máy chạy là chuyển sang chế độ chờ kích.rùi mình kích máy vẫn có trạng thái vậy.ae ai biết hay gặp pan này rùi xin chỉ giáo.máy này có mạch bảo vệ không?mong ae giúp đỡ.cảm ơn ae

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X