Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
    a ơi những cái đó giống tổng và 1 số chi tiết như cao áp .,.. còn số lk và ic 871 khác nhau a ạ , a xem có giúp được e ko pan bệnh ở luồng ti vi panasonic a ạ , mong mọi người chỉ bảo ai đang làm hoặc có panasonic slim model TC-21RX28V nhìn giúp e con R842 gần ic 871 bao nhiêu ôm với ạ
    15 ôm mà con ic 4 chân đó nắn nguồn 3.3 còn con ic dán 5 chân bên cạnh con này năn1.8v
    bạn nên kiểm tra diot ghim áp 3.3v cạnh ic nhớ đi và đo áp này xem có ổn không nhé

Comment

• có bác nào có sơ đồ tivi sanyo CW21CF1 cho tớ xin với. tớ tìm đỏ cả con mắt mà không có hic hic...cảm ơn các bác nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
        a ơi những cái đó giống tổng và 1 số chi tiết như cao áp .,.. còn số lk và ic 871 khác nhau a ạ , a xem có giúp được e ko pan bệnh ở luồng ti vi panasonic a ạ , mong mọi người chỉ bảo ai đang làm hoặc có panasonic slim model TC-21RX28V nhìn giúp e con R842 gần ic 871 bao nhiêu ôm với ạ
        r842 là 15om đó bạn.trong so do la 15om ,chuc ban thanh cong

Comment

• bác nào có sơ đồ tivi Pana TC- 25FG20v tổng 39x3f, nguồn 6756

đang bị chạy vài giây thì ngắt mất đèn đỏ vài giây nháy 1 lần,tắt đi bật lại thì cũng chạy đc vài giây thì ngắt, lúc lên hình tiếng bt, e đã thay ic nguồn rồi ko đc , e cảm ơn nhiều ạ
          ♥ Hải Dương ♥

Comment

• Nguyên văn bởi xuanhoa_tphd Xem bài viết
            bác nào có sơ đồ tivi Pana TC- 25FG20v tổng 39x3f, nguồn 6756

đang bị chạy vài giây thì ngắt mất đèn đỏ vài giây nháy 1 lần,tắt đi bật lại thì cũng chạy đc vài giây thì ngắt, lúc lên hình tiếng bt, e đã thay ic nguồn rồi ko đc , e cảm ơn nhiều ạ
            thấy hết từ hóa phần nguồn sơ cấp đi bạn ơi,rồi hà tĩnh tiếp

Comment

• Nguyên văn bởi minh dien Xem bài viết
              thấy hết từ hóa phần nguồn sơ cấp đi bạn ơi,rồi hà tĩnh tiếp
              phần sơ cấp có mỗi 2 con tụ hóa 1uf và 10uf e thay rùi ko đc bác ah
              ♥ Hải Dương ♥

Comment

• chao cac bac tren dien dan,cho em xin so do tivi daewoo-ds-21k3b,cam on

Comment

• ae ai co sơ đồ tivi LG 21FS6RG chạy tổng EAN57153403 cho minh voi

Comment

• chào các bác.bác nào có sơ đồ của con tivi lcd sharp model lc_20m300m.cho em xin với.cảm ơn rất nhiều

Comment

• chào các bác.bác nào có sơ đồ của con tivi lcd sharp model lc_32m300m.cho em xin với.cảm ơn rất nhiều.em viết nhầm là lcd sharp model lc_32m300m

Comment

• Dien tuvietnamnet

Nguyên văn bởi thuythiien Xem bài viết
                        mấy anh trên diễn dàn có sơ đồ con panasonic model tc21p100v ic tổng tb1251 không cho em xin
                        model này nó chạy 2 lớp mạch , đang bị đứt mạch ngầm ở đâu mà ảnh bị loang loang . ấn mạnh vỉ ảnh lại đẹp ...mạch chạy 2 lớp khó lần quá ..
                        Mình xin sodo tivi panonic TC-21P100V

Comment

• Nguyên văn bởi maclamdinh Xem bài viết
                          Mình xin sodo tivi panonic TC-21P100V
                          có phải phần chói và av nằm ở vỉ đằng sau thì bạn chịu khó nối bằng dây đồng [đục lớp bột than rồi xuyên dây đồng qua hàn lại] mình đã làm như vậy chúc thành công

Comment

• có sơ đồ tivi jvc moden av-21Q2119b không cho mình xin với. thaks

Comment

• Em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!
                              các anh cùng các bạn ơi,có ai có schematic của [SIZE=4]tivi JVC Model
                              AV-21Q319B,chạy ic tổng (dán)J10217/B12FP[/SIZE],
                              làm ơn xin giúp em
                              với,em xin vô cùng thành thật cảm ơn rất nhiều ạ!!!

Comment

• Nguyên văn bởi thanhvy63 Xem bài viết
                                Em xin kính chào tất cả các anh cùng các bạn trong diễn đàn ạ!
                                các anh cùng các bạn ơi,có ai có schematic của [SIZE=4]tivi JVC Model
                                AV-21Q319B,chạy ic tổng (dán)J10217/B12FP[/SIZE],
                                làm ơn xin giúp em
                                với,em xin vô cùng thành thật cảm ơn rất nhiều ạ!!!
                                mình chỉ có con 21q317b nếu bạn lấy mình gởi cho ,vì không biết là có giống ic không ?

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X