Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ai có sơ đồ LG 21FS6RG-LV76213 cho em xin.nó bị đen màn hình.em xin chân thành cảm ơn các bác nhiều ạ!!!
    Ai có sơ đồ tosiba 21JZ5VX k cko em xin
    Last edited by thaithonglan; 11-09-2013, 16:34.
    -Nguyễn Văn Thái-
    ĐT:0962.978.789

Comment

• Anh em ai co so do jvc av-n1681 cho minh xin voi,thanh that cam on

Comment

• anh em ai co cho minh xin so do tcl 21m83A,MAY THO KHAC LAY MAT DO HET ,MONH ANH EM TRO GIUP

Comment

• Nguyên văn bởi tueviendong Xem bài viết
          anh em ai co cho minh xin so do tcl 21m83A,MAY THO KHAC LAY MAT DO HET ,MONH ANH EM TRO GIUP
          cho mail mình gửi cho....up lên không được

Comment

• Mình đang cần sơ đồ IC TDA12067. Ai có post giùm nhé. Email: dragonhightechnology@gmail.com

Comment

• mấy anh trên diễn dàn có sơ đồ con PANASONIC model TC21P100v ic tổng TB1251 không cho em xin
              model này nó chạy 2 lớp mạch , đang bị đứt mạch ngầm ở đâu mà ảnh bị loang loang . ấn mạnh vỉ ảnh lại đẹp ...mạch chạy 2 lớp khó lần quá ..

Comment

• ai co luoc do tivi Darling 21F93U cho minh xin, xin cam on moi nguoi.

Comment

• ae diễn đàn ai có sơ đồ tivi philips MODEL 21pt2325\69(THÁI LAN) ic tổng TDA9552H cho mình xin mình xin cảm ơn trước
                  HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• đầu tiên xin chào các bác!em cần các bác giúp đây.em nhận con panasonic 21M09Q mở lên thì nghe tiếng nói tốt,nhưng ma k thấy lên hình,các nguồn laybakh 180v,H 5v.,thì k thấy ra các bác ah.có lúc thì tự nhiên 180v va H5v có.hình tốt.rùi tắt xuống mở lại thì trở lại trạng thái ban đầu các bác àh.mong các bác đi wa đá cho em nó cái cho nó thức tỉnh.cảm ơn ae wan tâm

Comment

• chào a e ai có sơ đồ nguồn STR F6454 cho mình xin với .cam r ơn rất nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi xuantai86 Xem bài viết
                        chào a e ai có sơ đồ nguồn STR F6454 cho mình xin với .cam r ơn rất nhiều
                        file lớn quá không up lên đc , cho mail mình gửi cho ?

Comment

• xuantaian@gmail.com ban cho minh xin nhé .cảm ơn bạn rất nhiều

Comment

• đã gửi , bạn check mail nhé?

Comment

• các bác ơi có ai có sơ đô pana 21p99vq ko.cho em xin với . em đang bị hóc phần nguồn. em xin cảm ơn nhé

Comment

• minh nhan duoc cai tivi samsung CS21B860 bi hu meo goi nhung tho truoc thay linh kien kg dung,minh lai kg co thong so linh kien zin cua mach.a e co so do thi cho minh xin voi.cam on nhieu

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X