Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi cadiec Xem bài viết
    các bác cho em xin sơ đồ của con panasonic 21 mã là TX21F2t với ạ!thanks các bác nhiều
    Thêm thông tin đi Pác ui ....
    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• em xin sơ đồ con pana 21 mã là tx21f2t mà bác,em xin sơ đồ thôi chứ ko phải hỏi pan bệnh ạ,thanks các bác!

Comment

• Nguyên văn bởi cadiec Xem bài viết
        em xin sơ đồ con pana 21 mã là tx21f2t mà bác,em xin sơ đồ thôi chứ ko phải hỏi pan bệnh ạ,thanks các bác!
        PANASONIC ...PANANEXT ...V.V ..TIVI Bây giờ có thể cùng một Model ..Nhưng Vỉ máy chạy IC +CHASISS ,,Khác nhau ..Ví Dụ PANASONIC 21 Inh hoặc SAMSUNG cùng Model nhưng trong Vỉ Máy hoàn toàn khác nhau ...Lần sau Bạn xin fw hoặc sơ đồ Bạn ghi rõ Model ,,máy chạy IC gì ...Càng nhiều thông tin càng tốt ...ok

Comment

• Nguyên văn bởi t1eulong1 Xem bài viết
          Các bác ai có sơ đồ con lcd samsung LA32D400E1 cho e xin với,hoặc nếu ko có sơ đồ chân của con SEM2106 thì cho e với mail của e là:mtchuminh@gmail.com
          knawfsnuksdriufbiubdfig
          Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
            PANASONIC ...PANANEXT ...V.V ..TIVI Bây giờ có thể cùng một Model ..Nhưng Vỉ máy chạy IC +CHASISS ,,Khác nhau ..Ví Dụ PANASONIC 21 Inh hoặc SAMSUNG cùng Model nhưng trong Vỉ Máy hoàn toàn khác nhau ...Lần sau Bạn xin fw hoặc sơ đồ Bạn ghi rõ Model ,,máy chạy IC gì ...Càng nhiều thông tin càng tốt ...ok

vâng đây là em xin hộ cho bạn em vì nó ko biết vào diễn đàn nên nhờ em xin giúp chứ em cũng ko rõ con này chạy ic j bác cứ cho em mấy sơ đồ loại này cho chắc ăn ạ hôm qua em nhìn qua cao áp nó thì chân 5 là chân 180v,chân 8, hay 6 là Ht em thấy thì em nhìn qua main chứ ko chủ định xem để xin sơ đồ nên chỉ nhìn có thế mong bác giúp em nhé,thanks bác nhiều ạ!

Comment

• ic nguon cua tivi crt toshiba 20v2vx bi nổ tung,ko bit con j. can giup do

Comment

• ic nguon cua tivi crt toshiba 20v2vx bi nổ tung,ko bit con j. can giup do
                e cần gấp , a nào biết lh 0939441085, xin cam on

Comment

• Nguyên văn bởi hoangpho Xem bài viết
                  ic nguon cua tivi crt toshiba 20v2vx bi nổ tung,ko bit con j. can giup do
                  e cần gấp , a nào biết lh 0939441085, xin cam on
                  G5653 thử tra data sheet xem đúng ko con này hay nổ phải ghi rõ để a/e tìm cho nhanh

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                    G5653 thử tra data sheet xem đúng ko con này hay nổ phải ghi rõ để a/e tìm cho nhanh
                    A tìm thấy rồi
                    Attached Files

Comment

• thank anhnamdinh1 nhiều .đúng là con đó rùi.hiện h nó bi nhiễu màu, kênh thì có kênh coi rõ, có kênh không coi được cứ nhảy chập chờn, mấy đài thành phố thì mất .không biết bị gì mog bác tư vấn sứa chữa, cảm ơn bác nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi hoangpho Xem bài viết
                        thank anhnamdinh1 nhiều .đúng là con đó rùi.hiện h nó bi nhiễu màu, kênh thì có kênh coi rõ, có kênh không coi được cứ nhảy chập chờn, mấy đài thành phố thì mất .không biết bị gì mog bác tư vấn sứa chữa, cảm ơn bác nhiều
                        kiểm tra dữ liệu kênh hoặc thay thử kênh xem

Comment

• các Ban Đồng Nghiệp , Mình tìm mãi KO thấy . AE nào có sơ-đồ TV LG29FU3rs cho mình xin Mình cần quá... Xin cảm Ơn !!!

Comment

• AE cố sơ đồ của PANA SLIM MODEL TC 21 RX 28V tông là 49x3 PSF100 cho xin với ,,máy chạy được 30 giây thì tắt chờ AE nào gặp pan này xin giúp đỡ với cam on nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi phuvtv Xem bài viết
                              các Ban Đồng Nghiệp , Mình tìm mãi KO thấy . AE nào có sơ-đồ TV LG29FU3rs cho mình xin Mình cần quá... Xin cảm Ơn !!!
                              bác thử xem cái này có dc ko
                              Attached Files

Comment

• em có con VTB chạy tổng tda 11105. máy bị xì lửa ở lúm cao áp. em đã thay lúm nhưng vẫn xì và màn hình lại không lên.em nghĩ cao áp xì lửa như thế nghĩ là cao áp chạy rồi, để ý kỹ thấy sợi lung không sáng không biết có phải do mạch không. nhờ anh em giúp đỡ

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X