Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bạn có sơ đồ tivi PANASONIC TC_21RX20V cho mình xin nhé. thân.
    tel : 098.7788.994
    Mail :hmtan310877@yahoo.com.vn

Comment

• Nguyên văn bởi bazooka Xem bài viết
      các bạn có sơ đồ tivi PANASONIC TC_21RX20V cho mình xin nhé. thân.
      có cái này ko biết có giống của bạn cần ko?
      Attached Files
      Đau đầu vì Điện! Điên đầu vì Đô$$ Ngây ngô vì Vàng! Ngỡ ngàng vì Đất!
      Ngất vì Tỷ Giá! Ngã vì Lãi Suất! Uất vì giá Xăng!

Comment

• Nguyên văn bởi bazooka Xem bài viết
        các bạn có sơ đồ tivi PANASONIC TC_21RX20V cho mình xin nhé. thân.
        chạy ic gì vậy bạn ? nếu có mình gởi lên cho

Comment

• sao em vao trang do ma ko dơ dc nhi may bac

Comment

• cac ae tren dien dan lam on gjup minh voi, co ai co nhớ cua tivi TCL 29in, no dung con tong la 8899CSCNG7B37. thi lam on cho minh
            mà tai sao minh khong gui file len dien dan duoc, giup minh voi. chan thanh cam on

Comment

• Nguyên văn bởi Nguyen kien Xem bài viết
              cac ae tren dien dan lam on gjup minh voi, co ai co nhớ cua tivi TCL 29in, no dung con tong la 8899CSCNG7B37. thi lam on cho minh
              mà tai sao minh khong gui file len dien dan duoc, giup minh voi. chan thanh cam on
              cho mình biêt model máy đi bạn! bạn muốn up file lên dđ, chon trả lời chi tiết=>tải file từ máy=>ấn browe=> chọn file cần tải (nhớ là nén thành đuôi ZIP rồi mới chọn nhé)=>ấn thêm file=> done=>gửi bài trả lời.

Comment

• cam on huu-tuan da tra loi. minh khong co model vi nhan vi may cua tho mang den. minh thay ic nho khac thi co mo nguon roi nhung may chay roi tat cu nhu vay. ban co cao kien gi khong giup minh. cam on!

Comment

cam on huu-tuan da tra loi. minh khong co model vi nhan vi may cua tho mang den. minh thay ic nho khac thi co mo nguon roi nhung may chay roi tat cu nhu vay. ban co cao kien gi khong giup minh. cam on!
                  gỏ lại bằng tiêng việt đi bạn, à mà máy bị bệnh gì mình chưa biết?

Comment

• máy không có dao động bạn ah, khi bật nguồn lên, có b+ bằng 125v, nhưng lập tức tụt xuốg 80v, và không điều khiển được, lại phải rút nguồn xả tụ lọc sơ cấp thi cắm điện moi điều khiển được, nhưng rồi lại bi như lúc đầu. mình thay ic nhớ của máy khác thì máy có chạy nhưng nguồn dao động không ổn định, chạy và tắt liên tục bạn ah.

Comment

máy không có dao động bạn ah, khi bật nguồn lên, có b+ bằng 125v, nhưng lập tức tụt xuốg 80v, và không điều khiển được, lại phải rút nguồn xả tụ lọc sơ cấp thi cắm điện moi điều khiển được, nhưng rồi lại bi như lúc đầu. mình thay ic nhớ của máy khác thì máy có chạy nhưng nguồn dao động không ổn định, chạy và tắt liên tục bạn ah.
                      máy này đang bị hư nguồn mà, kt lại nguồn bên sơ cấp trước đã. vì tụ còn tích điện lại là nguồn chưa chạy, quan trọng nhất là phần hồi tiếp đó.
                      ic nguồn là gì vậy bạn?

Comment

• -sơ đồ samsung CS 16V8S tặng anh em !
                        Attached Files
                        Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

• Cam ơn HUU-TUAN nhe. minh "bốc nhầm thuốc" rồi. nó chết cao ap H-T ah, thay c.a chay ok roi. Cam on su nhiet tinh cua ban. mong được hợp tác lâu dài nhé!

Comment

Cam ơn HUU-TUAN nhe. minh "bốc nhầm thuốc" rồi. nó chết cao ap H-T ah, thay c.a chay ok roi. Cam on su nhiet tinh cua ban. mong được hợp tác lâu dài nhé!
                            ko có gì đâu bạn ạ!

Comment

• Nguyên văn bởi votricuong Xem bài viết
                              chạy ic gì vậy bạn ? nếu có mình gởi lên cho
                              chạy ic vxl 49x bạn, ti vi màu màng hình phẳng bạn ah. thanks

Comment

• Nguyên văn bởi Tien_LamDong Xem bài viết
                                có cái này ko biết có giống của bạn cần ko?
                                PANASONIC TC_21RX20V là tivi màu màng hình phẳng chạy ic vxl 49x , cảm ơn bạn rất nhiều .

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X