Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• -cho gửi lời cãm ơn(những hiệp sĩ cũa diễn đàn) CNN-BBC, HUUTUAN, VOTRICUONG,H_SON, TINHTIVI ...và nhiều nữa, các bạn tuyệt vời ! xin cãm ơn !!!

Comment

• Bạn nào có shematic TV_BELCO 21P79_VXL8853_VERT9302A_24C16.
      Cho huu_tuan xin nhé! đang cần xin hỗ trợ.

Comment

• Nguyên văn bởi huu_tuan Xem bài viết
        Bạn nào có shematic TV_BELCO 21P79_VXL8853_VERT9302A_24C16.
        thật ra belco chạy con 8853 sơ đồ chạy cũng giống như 8823 của belco thôi nhưng 8853 thì linh kiện ít hơn 8823 thôi, mà 8851 của tv akira cũng giống y hệt như của belco thôi vì cùng chasis .máy bị pan gì thế bạn thử xem mình có giúp được bạn không ?nếu nạp rom của belco 8853 bác lưu ý có 2 đời chạy 8853 nhưng số đuôi khác nhau và dữ liệu cũng khác nhau đó bạn. sơ đồ mình upload lên có đó bạn td-130
        Last edited by votricuong; 31-07-2011, 22:30.

Comment

Bạn nào có shematic TV_BELCO 21P79_VXL8853_VERT9302A_24C16.
          có đây ! tặng bạn (HUU_TUAN) cùng anh em !
          Attached Files
          Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

• Nguyên văn bởi votricuong Xem bài viết
            thật ra belco chạy con 8853 sơ đồ chạy cũng giống như 8823 của belco thôi nhưng 8853 thì linh kiện ít hơn 8823 thôi, mà 8851 của tv akira cũng giống y hệt như của belco thôi vì cùng chasis .máy bị pan gì thế bạn thử xem mình có giúp được bạn không ?nếu nạp rom của belco 8853 bác lưu ý có 2 đời chạy 8853 nhưng số đuôi khác nhau và dữ liệu cũng khác nhau đó bạn
            Thanhk! votricuong. số là bị tạt mưa KH thấy còn hoạt động bt nên để xài. giờ thì phát bệnh, tháo ra thì thấy một số LK bị mục ko nhân dạng đc. Nên mình tìm sơ đồ gốc, giá mà KH mang lại thêm một con cùng đời thì sung sướng biết nhường nào nhỉ

Comment

Thanhk! votricuong. số là bị tạt mưa KH thấy còn hoạt động bt nên để xài. giờ thì phát bệnh, tháo ra thì thấy một số LK bị mục ko nhân dạng đc. Nên mình tìm sơ đồ gốc, giá mà KH mang lại thêm một con cùng đời thì sung sướng biết nhường nào nhỉ
              (huu_tuan) cứ xem thữ có giống ko? nếu ko giống thì bạn ghi rõ IC và chassis mình sẽ gửi cho.
              -mình vừa mua dc gần 900 sơ đồ tivi các loại. anh em nào cần thì cứ đăng bài ở(hỏi, xin sơ đồ....) mình sẽ úp lên.
              chứ bây giờ cứ up lên nó dễ bị lộn xộn quá. hây bị trùng trước sau. bực mình lắm.
              -tay nghề mình ko dc cao, nên nếu có thể giúp các anh em, diễn đàn dc phần nhỏ nào, thì mình cãm thấy vui rồi.
              chào !!!
              Chỉ có thể là tương đối

Comment

• Thank! anh Sơn. tí nữa làm xong em sẻ báo. À mà hôm nay "hốt lúa" rồi hả anh? Em thì hôm nay nhận đc 4 tv, 1 tủ lạnh, 2 bếp từ, bán đc cái ổn áp 5KW. kiếm cũng đc 1.5T. còn xót lại cái belco này nè, nó hỏng 4R, 5C, 1 thạch anh.

Comment

Thank! anh Sơn. tí nữa làm xong em sẻ báo. À mà hôm nay "hốt lúa" rồi hả anh? Em thì hôm nay nhận đc 4 tv, 1 tủ lạnh, 2 bếp từ, bán đc cái ổn áp 5KW. kiếm cũng đc 1.5T. còn xót lại cái belco này nè, nó hỏng 4R, 5C, 1 thạch anh.
                  hôm nay bán cũng dc lắm, mặc dù mưa nhưng (thu hoạch) cũng tạm gọi là (bội thu) những ngày 30 tây, 1 tây, 10 tây, 15, 25 tây là những ngày làm ăn dc.
                  hôm nay đọng lại máy K.H vừa đầu vừa tivi khoãng 25 máy. vì hôm nay ko sũa.
                  Chỉ có thể là tương đối

Comment

• Nguyên văn bởi h_son Xem bài viết
                    (huu_tuan) cứ xem thữ có giống ko? nếu ko giống thì bạn ghi rõ IC và chassis mình sẽ gửi cho.
                    -mình vừa mua dc gần 900 sơ đồ tivi các loại. anh em nào cần thì cứ đăng bài ở(hỏi, xin sơ đồ....) mình sẽ úp lên.
                    chứ bây giờ cứ up lên nó dễ bị lộn xộn quá. hây bị trùng trước sau. bực mình lắm.
                    -tay nghề mình ko dc cao, nên nếu có thể giúp các anh em, diễn đàn dc phần nhỏ nào, thì mình cãm thấy vui rồi.
                    chào !!!
                    một nghĩa cử thật cao đẹp,
                    cãm ơn anh H_SON nhiều.
                    xin chúc anh sức khoẻ

Comment

• Nguyên văn bởi h_son Xem bài viết
                      hôm nay bán cũng dc lắm, mặc dù mưa nhưng (thu hoạch) cũng tạm gọi là (bội thu) những ngày 30 tây, 1 tây, 10 tây, 15, 25 tây là những ngày làm ăn dc.
                      hôm nay đọng lại máy K.H vừa đầu vừa tivi khoãng 25 máy. vì hôm nay ko sũa.
                      Xin đc nói lời cảm ơn đến anh Sơn & bạn Votricuong. Mình đã xữ lý xong con này rồi. Anh Sơn nè! A dự định khi nào lên saigon, Tuấn đang mong Anh đó?

Comment

• -chào các anh trên diễn đàn, em đang cần sơ đồ tivi hanel Model HFC-2183Fn (chạy IC tổng Tda 9381) bị nổ cháy nguồn
                        nên rất cần sơ đồ đúng.
                        anh nào có thì giúp đỡ em với, thật lòng cãm ơn.
                        "em cần gấp lắm"

Comment

• Nguyên văn bởi sang-vungtau Xem bài viết
                          -chào các anh trên diễn đàn, em đang cần sơ đồ tivi hanel Model HFC-2183Fn (chạy IC tổng Tda 9381) bị nổ cháy nguồn
                          nên rất cần sơ đồ đúng.
                          anh nào có thì giúp đỡ em với, thật lòng cãm ơn.
                          "em cần gấp lắm"
                          có rồi đó. bên sơ đồ tivi
                          Chỉ có thể là tương đối

Comment

• AE có shematic LCD_TV_TOSHIBA_32PB10V cho mình xin nhé!

Comment

• tặng bác buikhacthinh sơ đồ tv panasonic chạy ic 9381
                              Attached Files

Comment

• đang cần sơ đồ PANASONIC TC-14L10R2 . các bác giúp với.thank!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X