Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• co ai cho minh chuc nang cac chan ic tcl-a30v03

Comment

• bạn nào có sơ đồ DAEWOO DS-21U3F cho mình xin.Cám ơn thật nhiều.

Comment

• Nguyên văn bởi quangtrung70 Xem bài viết
        Có luôn.......gửi đ/c email tôi gửi cho
        EMail của mình là chữ ký đó :huyhieubangnb@yahoo.com.vn.
        Thank !!!!!!!
        Telephone number : 098H882372
        YM:

Comment

• Nguyên văn bởi h_son Xem bài viết
          - chào bạn (quangtrung70) cho mình hỏi bạn 1 chút nha ? ( tại sao phải gửi qua Mail mà ko thể gửi lên diễn đàn cùng chia sẽ vói anh em vậy bạn ??? ) đó là mình hỏi thật lòng bạn đừng cười nha ?
          Về vấn đề này xin có đôi lời như sau:
          -Thứ nhất là máy tính của tui ko cài đc ZIP cứ cài vào là rất hay bị khởi động lại cây cài rar thì ko sao hết mà diễn đàn ko cho gửi rar.
          - Thứ 2 là vấn đề rất tế nhị: Tui làm vỉ cho thợ vùng tui rất nhìu nên có rất nhìu cái chỉ có thể chia xẻ với ae ở xa chứ ko phổ biến....Cái này mỗi người 1 quan điển khác nhau nhưng đây cũng là quan điểm của 1 số ae mà tui quan hệ (từ cao bằng đến cà mau) bên diendandientu.com.Nói như vậy sẽ có ae nói ""Thế ô lên diễn đàn làm gì".....Xin thưa tui cũng như mọi người lên để học hỏi nhưng quan điểm mỗi người mỗi khác tui cho sơ đồ qua email cũng để chống 1 số người chỉ vào diễn đàn để lấy tài liệu chứ ko chịu tìm, ko chịu mua,ko chịu viết bài.Mỗi 1 vùng có 1 số loại máy riêng...có loại máy này chỗ bạn gặp rất nhiều nhưng chỗ tui ko gặp bao giờ...nói đơn giản như hôm bạn cho tui sơ đồ samsung KS17A chỗ tôi làm ko có đời máy này mà tìm sơ đồ để phá pan cho 1 a bạn ở Tây ninh.Có những sơ đồ máy tui fải mua 100k để làm....gặp 1pan khó nếu có sơ đồ để fân tích mạch thì thắng 50% rồi.Làm thợ nhìu khi chỉ cần hơn nhau 1 chút cần cù -1 chút cẩn thận & 1 chút.....Nói đơn giản nhất là 1 cuộn cao áp đi tìm cuộn zin ngoài thị trường ko có vào bảo hành thì máy chém nhưng biết thì có cuộn khác số cắm vào ăn 100% mà lại quá rẻ.............Tui thì cũng chẳng giỏi gì chỉ là cần cù bù thông minh 1 chút thôi....Quê tui còn nghèo lắm có cái tivi TCR xem là quá tốt nghĩ gì đến LCD......Nói thì dài nhưng cái mấu chốt là hiệu quả công việc đến đâu.......?????ngày cá kiếm đc bao K cho vợ con mới là vấn đề cơ bản nhất..........Vài lời như vậy có gì ko fải xin ae lượng thứ & nếu ae ko thích tui thì xin hứa tui sẽ ko viết bài ở diễn đàn này nữa.XIN TRÂN TRỌNG CẢM ƠN

http://www.diendandientu.com/diendan...d_thread,33043

http://www.youtube.com/watch?v=85rqsW2hyh4
          Last edited by quangtrung70; 30-04-2012, 15:24.
          ĐIỆN TỬ TRUNG MAI
          Linh kiện điện tử-IC SỐ
          Máy nạp rôm:USB Mini-PCB50-TL866CS-2588U+
          Đ/c:Phố La phù-Thanh thủy-Phú thọ
          Đ/t:02106513668-0962313668-01236313668
          Email # Nick:trungmailaphu@yahoo.com

Comment

• chào anh em! ai có sơ đồ ti vi crt pa na so nic tc29p88h cho tôi xin với xin cảm ơn.luongvanthinhhp@yahoo.com

Comment

• nhờ anh em giúp đỡ

chào các bác. tôi đang làm con ti vi crt pa na so nic :TC 29P 88H bệnh mất tiếng nhưng loa và công suất tiếng vẫn còn nguyên, chơi đầu thì không hình không tiếng, tôi đang nghi hỏng bo AV nhưng kẹt là không có sơ đồ vậy mạo muội gửi bài lên đây, bác nào biết về pan này và có sơ đồ về máy này cho tôi xin với xin cám ơn nhiều.

Comment

• Anh bottron liệt kê các con IC máy anh đang có, viết tên ra có thể rúp anh được
                Một khoảnh khắc hạnh phúc là một niềm vui bất diệt.

Comment

• anh em nào có sơ đồ tivi sharp 21 gfx10v ic tổng 842,mành 78041 .cho mình xin ,cảm ơn trước nhé.

Comment

• Xin Chào các bác..Bác nào có sơ đồ Belco 21P70 cho mình xin nhé. Thankssssssssss !
                    Email : tndtung@yahoo.com

Comment

• Mọi người cho mình xin cái sơ đồ con Panasonic TC-21M09Q với, mới nhận con này bây giờ cần cái sơ đồ mà không biết kiếm đâu ra
                      @quangtrung70 : nếu bạn có sơ đồ này send cho mình nha: nguoicodon_timlaichinhminh@yahoo.com.vn
                      Last edited by firering; 08-05-2012, 11:26.

Comment

• Anh chị em cho mình xin sơ đồ TV Panasonic, Model: TC-21FG71V. Con này nhà mình đang bị mất âm thanh khi vừa bật máy, khoảng 30 phút sau thì có âm thanh trở lại! Không biết bị chập mạch gì đây mail của mình là nguyenson318@gmail.com Xin chân thành cảm ơn!!!

Comment

• Heo mi ! Bác nào có sơ đồ Toshiba 21JZ6VX Nguồn dùng con STR F6268 cho minh xin với. Thankssssssssssssssssssss...!
                          Gửi qua email :tndtung@yahoo.com.

Comment

• a e tren dd cho minh xin so do ti vi sam sung cs21m20mq .hien nay no chay mat 1 con tro va 1 con tu phan xung dong . ae nao biet tri so 2 con do cho minh xin nhe . minh dang can de tra khach .xin cam on ae nha
                            ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
                            AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
                            ĐT; 0936181043
                            MAIL:
                            GMAIL:

Comment

• Nguyên văn bởi hoaiphu12 Xem bài viết
                              a e tren dd cho minh xin so do ti vi sam sung cs21m20mq .hien nay no chay mat 1 con tro va 1 con tu phan xung dong . ae nao biet tri so 2 con do cho minh xin nhe . minh dang can de tra khach .xin cam on ae nha
                              Lưu ý thành viên hoaiphu12: Bạn đang vi phạm nội quy diễn đàn khi tất cả các bài viết đều không dấu tiếng Việt. Cần khắc phục ngay, nếu không muốn bị ban nick vĩnh viễn.
                              Khi hỏi xin sơ đồ, cần nêu rõ máy sử dụng những IC gì, hoặc nêu rõ Chassis thì mới dễ tìm đúng sơ đồ cho bạn.
                              Bạn sang luồng http://www.dientuvietnam.net/forums/...tml#post531348 # 261 để tải sơ đồ Samsung CS-21M20ML và kiểm tra lại xem có giống máy của bạn không.
                              Nhắc lại: viết bài phải có dấu tiếng Việt. Đó là quy định.

Comment

• ai có sơ đồ DEAWOO DTK-20Q3 cho mimhf xin cám ơn nhiều lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X