Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ai co so do cua tivi philip thi cho minh xin voi.model 21pt5006/69
    khi nhan cua khach may tret cao ap.minh do cao ap khac may tray nhung khi len anh thi may lai roi vao tinh trang tat cho
    ai da lam qua xin dc moi nguoi gop y.minh xin cam on
    Last edited by tnchuavo; 14-09-2012, 21:27.

Comment

• Bác nào có sơ đồ tivi samsung phẳng Model: CS-29Z50HE thì cho em xin với ạ.Thanks các bác.^^

Comment

• Nguyên văn bởi plashpoint Xem bài viết
        Bác nào có sơ đồ tivi samsung phẳng Model: CS-29Z50HE thì cho em xin với ạ.Thanks các bác.^^
        Có phải cái này ko Bạn
        Attached Files
        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
          Có phải cái này ko Bạn
          không mở được file bác ơi.bác xem lại giúp em với.

Comment

• bác nào có sơ dồ panasonic tc-21fs22v cho em sin vói

Comment

• ae diễn đàn ai có sơ đồ JVC AV-21D81 (vi tính M37212M8-065SP, tổng 1226EN) cho mình xin? cảm ơn nhiều!!!
              Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

• Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
                ae diễn đàn ai có sơ đồ JVC AV-21D81 (vi tính M37212M8-065SP, tổng 1226EN) cho mình xin? cảm ơn nhiều!!!
                Sang đây nè bạn ơi!

http://www.dientuvietnam.net/forums/...tml#post598610

Comment

• Nguyên văn bởi huu_tuan Xem bài viết
                  có có
                  Có cho xin tí
                  Điện tử Vân Sinh.
                  61-K4-Thị trấn Thanh Miện-Huyện Thanh Miện-tỉnh Hải Dương.

Comment

• Xin Sô đồ tv sony KV-HG21M53 ,CẦN GẤP.
                    Anh em nào có sơ đồ con này up cho mình với.tổng tda12011h/N1FOB.Hiện tượng máy bật lên b+ 130 rồi tụt dần về 0,kích phím thì b+ lên lại rồi tụt lại về 0,sau đó thì kích ko lên nữa.anh em nào có cao kiến cho em biêt với,thanks

Comment

• Anh em cho mình xin sơ đồ Tivi VTB F2182 chansi CY8873C VER1.1 chạy tổng 8873, cao áp BSC25-N0435. xin cảm ơn trước

Comment

• Nguyên văn bởi dthuutai1987 Xem bài viết
                        Anh em cho mình xin sơ đồ Tivi VTB F2182 chansi CY8873C VER1.1 chạy tổng 8873, cao áp BSC25-N0435. xin cảm ơn trước
                        hong lẻ không ai có sơ đồ này sao ta. giúp giùm em cái cám ơn nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi dthuutai1987 Xem bài viết
                          hong lẻ không ai có sơ đồ này sao ta. giúp giùm em cái cám ơn nhiều
                          Bạn sài tạm cái này nhá,làm điện tử mà nóng giận là đền máy cho khách đó!!
                          Attached Files
                          Telephone number : 098H882372
                          YM:

Comment

• Xin chào anh chị em là mem mới nhập môn kỹ thuật truyền hình!!
                            cho em hỏi có anh chị nào có sơ đồ mạch + tài liệu sữa chữa tivi TCL (mã số main của nó là 40-2113MH-MAd) hay tương tự cũng được send cho em với nha!! send qua hộp thư nguyenloc5902008@gmail.com
                            Sơ đồ mạch của em nó đây:

[url=http://www.upanh.com/img_0011_upanh/v/5rg5ff6m3bd.htm][/url
                            ]
                            Mong được sự giúp đỡ và em xin chân thành cám ơn anh chị rất nhiều!

Comment

• Nguyên văn bởi locct2011 Xem bài viết
                              Xin chào anh chị em là mem mới nhập môn kỹ thuật truyền hình!!
                              cho em hỏi có anh chị nào có sơ đồ mạch + tài liệu sữa chữa tivi TCL (mã số main của nó là 40-2113MH-MAd) hay tương tự cũng được send cho em với nha!! send qua hộp thư nguyenloc5902008@gmail.com
                              Sơ đồ mạch của em nó đây:

[url=http://www.upanh.com/img_0011_upanh/v/5rg5ff6m3bd.htm][/url
                              ]
                              Mong được sự giúp đỡ và em xin chân thành cám ơn anh chị rất nhiều!
                              Có sơ đồ dùng IC 8823 đây bạn xem thử nhé,mà cũng chẳng biết bạn cần sơ đồ làm gì nữa và không biết tivi của bạn làm sao.
                              Attached Files
                              Telephone number : 098H882372
                              YM:

Comment

• Nguyên văn bởi hieubangnb Xem bài viết
                                Có sơ đồ dùng IC 8823 đây bạn xem thử nhé,mà cũng chẳng biết bạn cần sơ đồ làm gì nữa và không biết tivi của bạn làm sao.
                                có vẽ như hok giống cho lắm nguồn em sài sò sơ đồ đây sài Fet thì phải!! hì hì em là ng mới gia nhập và học sữa chữa trong trường loại tivi này nên tìm sơ đồ xem trước để dễ tìm tòi và sữa chữa hơn đó mà!! thank anh nhiều nha!!
                                hok bik anh có tài liệu về cái tivi này ko em xin nốt @@"

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X