Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Được ô cậu cho cái TV NIKKO N21F-0805F bật chỉ thấy đèn đỏ stanby. Mình chưa sửa TV này bao giờ, bạn nào có kinh nghiệm sửa TV này hay có sơ đồ thì chỉ tớ với nhé. Chân thành cảm ơn!

Comment

• Chém ...tý ....cho...vui

Hôm nay tau đang ở Mù căng chaỉ nên không có pc. Mâý hôm nữa tau xuống núi , tau sẽ xử lý nhiều tên trong luồng này . Tạm khoá luồng vài hôm .

Click image for larger version

Name:	126.gif
Views:	10
Size:	3.1 KB
ID:	1372565Click image for larger version

ID:	1372565 Click image for larger version

ID:	1372565Thế này gọi là...thầy giáo không có...học sinh thì gọi là thầy giáo..mất...Click image for larger version

Name:	125.gif
Views:	13
Size:	1.8 KB
ID:	1372566Click image for larger version

ID:	1372566Click image for larger version

ID:	1372566

http://diendandientu.com.vn/showthre...2831#post12831
      Last edited by quangtrung70; 13-01-2013, 11:32.
      ĐIỆN TỬ TRUNG MAI
      Linh kiện điện tử-IC SỐ
      Máy nạp rôm:USB Mini-PCB50-TL866CS-2588U+
      Đ/c:Phố La phù-Thanh thủy-Phú thọ
      Đ/t:02106513668-0962313668-01236313668
      Email # Nick:trungmailaphu@yahoo.com

Comment

• Em có con sony KV- DA 29M54 chạy 1 lúc lâu bị sai dao động mành ,mất đồng bộ nửa trên . Bác nào va rùi chỉ em với ! Cho em xin cái sơ đồ nữa thì tốt quá , cảm ơn các bác !
        Các bác cho em sơ đồ xin gởi vô đây ạ : antoinethanhquan@gmail.com xincamr ơn

Comment

• Nguyên văn bởi quangtrung70 Xem bài viết
          Hôm nay tau đang ở Mù căng chaỉ nên không có pc. Mâý hôm nữa tau xuống núi , tau sẽ xử lý nhiều tên trong luồng này . Tạm khoá luồng vài hôm .

[ATTACH=CONFIG]59006[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]59006[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]59006[/ATTACH]Thế này gọi là...thầy giáo không có...học sinh thì gọi là thầy giáo..mất...[ATTACH=CONFIG]59008[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]59008[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]59008[/ATTACH]

http://diendandientu.com.vn/showthre...2831#post12831
          Bên diễn đàn điện tử . com có nhiều cao thủ rồi ,,,Thầy sang bên này Mở một luồng thư R ã n ,,,Như vậy đi ,,,,Chứ không thì nghề này đánh rơi mất dấu nặng thì gay thầy ạ ,,Em thì sinh sau đẻ muộn ,,như Chú XUÂN HINH đã nói rồi ,,văn hóa thì lùn .....THỰC SỰ EM CÂN NẶNG KHÔNG=Tuổi cả văn hóa Em cũng vậy chỉ có lớp 7/10 ,,,Thời xưa ,,Bao cấp Ở Em chỉ có 10/10 thôi không có 12/12 như bây giờ ,,,Mặc dù vậy Em rất tôn trọng Thầy ,,Em thì có cái duyên cả vi tính cũng vậy ,,lấy chỗ này giúp Anh em chỗ kia ,,có gì thì tham khảo nhau ,,,xuốt ngày Anh Em thợ điện xuốt ,,,Tính Em rất buồn cười ,Kể cả thợ ở gần ,,Em vô tư lắm ...Trái đất xoay làm sao có ngày được lên chỗ Thầy chơi một chuyến thì VUI BIẾT MẤY,,,
          Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• ai có sơ đồ tv panasonic model tc-2099 máy chạy vi tính : mn152810ttc4 giả mã: an 5606k cho em xin với

Comment

• anh em ai lược đồ tivi panasonic TC-21S100R chạy ic tổng AN5693 cho mình xin,nguồn bị cháy khong nhìn được các tụ mong anh em giúp dùm cám ơn nhiều

Comment

• sơ đồ tivi AKIRA CT-21PF9A. ai có cho em xin với ic nguồn 5 chân bị nổ mất hết họ& tên rồi.hic.anh em ai có cứu em với.

Comment

• Nguyên văn bởi tangtantaikg Xem bài viết
                  sơ đồ tivi AKIRA CT-21PF9A. ai có cho em xin với ic nguồn 5 chân bị nổ mất hết họ& tên rồi.hic.anh em ai có cứu em với.
                  dòng máy này nó thường chạy ic 5Q0765 bác ạ............
                  [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                  daihoan1977@gmail.com.vn
                  sông mã_sơnl la

Comment

• em cang nhin càng k thấy giống anh oi.con nay chân 1&2 emthay nó cách xa nhau ma em nay thi k thấy zi.zi lại nó bị nổ chỉ còn lại số 5 cuối ak.em cung nghj là nó.thank bác daihoan1977 nhju !!..nhìu....

Comment

• Nguyên văn bởi tangtantaikg Xem bài viết
                      em cang nhin càng k thấy giống anh oi.con nay chân 1&2 emthay nó cách xa nhau ma em nay thi k thấy zi.zi lại nó bị nổ chỉ còn lại số 5 cuối ak.em cung nghj là nó.thank bác daihoan1977 nhju !!..nhìu....
                      Cho biết thêm thông tin Mình gửi sơ đồ lên cho ,,,,

Comment

• chao ban minh cung dang bi mot cai ps42c430a1 nhung no cu dong mo ro le ma ko thay len hinh

Comment

• cam on anh thuancoi1974 nhju.em tìm hoài k thấy nên đa độ nguồn 3 dây lun rồi.hj.cho em hỏi này được k ah.sao nguồn 5day em đã gắng dây đúng hết mà sao nguồn nó ra chớp nhá chớp nhá hoài.độ nguồn 3 dây thì ok.nguồn 5 dây mới và đã thử cái khac lun.là lẽ tại sao hả bác thuancoi1974 ?

Comment

• các a cho e xin sơ đồ máy panasonic TC-21PS78V , tổng dán TDA 12166H1 , nhớ dán 24C08 , nguồn STR-W6754 , máy này có 2 con OB ( ổn áp 5v ) , e xin đa tạ
                            ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
                            MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• Xin so do ic ta 8362

anh em nao co cho em xin so do chan ic 8362 di . em thanh that cam on .....!

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
                                các a cho e xin sơ đồ máy panasonic TC-21PS78V , tổng dán TDA 12166H1 , nhớ dán 24C08 , nguồn STR-W6754 , máy này có 2 con OB ( ổn áp 5v ) , e xin đa tạ
                                Sơ đồ này có ,,,
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X