Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sáng tạo : Nguồn DC-AC dùng Pin Mặt Trời

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi thuan3112 Xem bài viết
    [ATTACH=CONFIG]56584[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]56585[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]56586[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]56587[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]56588[/ATTACH]
    còn đây là test thử với cái nắng mùa đông ở ngoài bắc. quạt DC 12V 30W.chạy mạnh ngang ngữa với quạt điện thường
    Download File: Video0082.mp4 - UpFile.vn
    Download File: Video0081.mp4 - UpFile.vn
    em hỏi bác từ trưa h mà ko thấy bác trả lời 1 tấm pin như thế bác bán nhiu tấm nhỏ nhỏ chứ ko phải nguyên 1 đống 63W kia

Comment

Nguyên văn bởi kimman3 Xem bài viết
      em hỏi bác từ trưa h mà ko thấy bác trả lời 1 tấm pin như thế bác bán nhiu tấm nhỏ nhỏ chứ ko phải nguyên 1 đống 63W kia
      ý bác là 1 cell hả.1khung gồm 36 cell hàn nối tiếp.1 cell giá khoảng 20k ->30k.lấy nhiều sẽ bớt giá cho bác.ngoài ra tặng cho bác mấy cell khuyến mại.

Comment

có ai hiểu được nguyên lý của mạch này không giải thích dùm mình với, mình không hiểu về mạch lắm vì mình cũng định làm 1 mạch mà ko biết nguyên lý của nó ntn điện áp ra có ổn định ko,, các anh em giúp dùm với.

Click image for larger version

Name:	inverter 800w.jpg
Views:	6
Size:	139.2 KB
ID:	1371540
        Last edited by thanhluongp; 13-12-2012, 11:25.

Comment

Nguyên văn bởi thuan3112 Xem bài viết
          ý bác là 1 cell hả.1khung gồm 36 cell hàn nối tiếp.1 cell giá khoảng 20k ->30k.lấy nhiều sẽ bớt giá cho bác.ngoài ra tặng cho bác mấy cell khuyến mại.
          Với giá cả hợp lý thế này thì mình nghĩ dùng thay thế quạt điện thông thường là quá tốt!
          ,,,

Comment

có ai hiểu được nguyên lý của mạch này không giải thích dùm mình với, mình đang làm đồ án dc sang ac mà không biết nguyên lý mạch này, các anh em giúp với

Click image for larger version

Name:	inverter 800w.jpg
Views:	6
Size:	139.2 KB
ID:	1371542

Comment

Về tác giả

Collapse

phuonghung00 Tìm hiểu thêm về phuonghung00

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...