Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Converter Lan Hương next version ...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các pác ơi mail không vào đc! xin chỉ giúp !!

Comment

• chào các bạn, mình khuyên các bạn nếu có nhu cầu thì nên mua về xài, các bạn tự ráp chi phí đôi khi còn cao hơn mình mua và hiệu quả chắc chắn là không bằng. và điều cuối cùng các bạn nghĩ Lan Hương sẽ cho các bạn sơ đồ đày đủ mà mạch đó nó mang lại cho Lan Hương $$$ sao. lúc trước mình cũng ngây thơ làm theo mấy cái mạch Lan Hương, hoạt động được là may rồi nhưng hiệu suất thì khỏi bàn. chua cay lắm các bạn

Comment

• Nguyên văn bởi tda1415 Xem bài viết
        chào các bạn, mình khuyên các bạn nếu có nhu cầu thì nên mua về xài, các bạn tự ráp chi phí đôi khi còn cao hơn mình mua và hiệu quả chắc chắn là không bằng. và điều cuối cùng các bạn nghĩ Lan Hương sẽ cho các bạn sơ đồ đày đủ mà mạch đó nó mang lại cho Lan Hương $$$ sao. lúc trước mình cũng ngây thơ làm theo mấy cái mạch Lan Hương, hoạt động được là may rồi nhưng hiệu suất thì khỏi bàn. chua cay lắm các bạn
        Mình cũng cùng quan điểm với bạn.Nên Close box tại đây thôi!!!!!

Comment

• ben em bán 1 cái 500w có 380K/1cai
          Chuyên cung cấp sỉ và lẻ inverter - kích điện - đổi điện 12v sang 220v - 0906.522.622

Comment

• hok bít pót đâu để chi LH trả lời giúp em lun, nên quăng đại vô đây.

có mạch nào chuyển từ +12V ( hoặc +24V) sang -24V 1A không chị??

Chị giúp em, hoặc contact với em: trongnhanfan@yahoo.com. Thanks chị nhùi để được quan tâm.

Comment

• bạn có thể gửi cho tớ xin bản schematic mà Lan Huong đã gửi cho không,Cám ơn nhiều nhiều

Comment

• toàn những ngươi dâu nghề

Comment

• Chào chị Lan huong, em đang cần gấp 1 bộ inverter từ 12V sang -12V dòng khoảng 3A. Chị có board mạch nào không có thể bán cho em được không. Vì thời gian gấp quá nên không kịp để nghiên cứu. Cảm ơn chị!

Comment

• mail dùng chung của diễn đàn là http://mail.dientuvietnam.net hiện nay đã bị khoá
                    Bạn nào có bản Fully Schematic và PCB của "Converter Lan Hương" thì gửi cho mình xin
                    Xin chân thành cảm ơn!
                    QuyenSonyASC@gmail.com
                    Last edited by QuyenSonyASC; 13-04-2011, 00:42.

0987.673.683

Comment

• sao mình đăng nhập bằng use và pass trên mà không được, toàn báo sai use hoặc pass là sao ta

Comment

• Mọi người chỉ toàn đưa ra nửa vời không ai nói trọn vẹn gì cả, làm cho mọi thứ cứ rối mù cả lên. Em đang là sinh viên nên mong muốn được các anh chị trong diễn đàn chỉ bảo nhiều.
                        VNATR Forum:

Comment

• Có ai biết địa chỉ email hoặc số di động của Chị Lan Hương không cho em với. Mail của em: ngogiavanthuong@gmail.com. Em đang cần chị ấy tư vấn

Comment

• uk mình cũng bi vậy chả vào được nữa
                            .......SPKTNĐ////tandatvip@gmail.com...........

Comment

• Ai có sơ đồ của version 2 vui lòng gừi cho mình. Hộp mail không vào được Thanks
                              tmtri87@gmail.com

Comment

• gửi mình nữa! mình cũng chẳng vào mail đc!
                                ngvtrieusqtt@gmail.com
                                thanks các bạn nhiều!

Comment

Về tác giả

Collapse

lanhuong Lan Hương's my small sister. I'm Huyền Trang, my husband's Dr.Kim.I love him Tìm hiểu thêm về lanhuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X