Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Một mạch điện hay cho dân mê nhạc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cảm ơn bạn nhiều

Comment

• các bác cho em hỏi đèn trong video này là đèn gì vậy http://www.youtube.com/watch?v=jpFI-...eature=related

Comment

• cả loại này nữa,trông hay phết http://www.youtube.com/watch?v=W711-...eature=related

Comment

• uh trong duoc day nhung chat luong am thanh thi the nao co BANG so 2sa1943&2SC5200 KO

Comment

• em đang tìm hiểu về mạch,định lấy cái này làm đầu tay,nhưng chưa biết phải làm thế nào cả

Comment

• http://www.robot.co.kr/front/php/pro...isplay_group=2
              so do mach day du ne
              Bảo Trúc.

Comment

• nhìn mà thèm .hic
                không biết có ai hứng làm cái này không nhỉ .cho làm cùng với .

Comment

• xin mach

Nguyên văn bởi kienvtc Xem bài viết
                  Cái này trông đẹp đó chứ. Buổi tối tắt đèn ngồi nghe nhạc cũng thú vị ra trò.
                  a oi.e nhin mach ko dc ro.e co the gui ban ve bang orcad hoac protuse dc ko

Comment

• xin linh kien

Nguyên văn bởi kienvtc Xem bài viết
                    Cái này trông đẹp đó chứ. Buổi tối tắt đèn ngồi nghe nhạc cũng thú vị ra trò.
                    a noi ro mot so linh kien ho e cai.vd nhu:2 diot no ten la j?va con tu hoa gia tri la bao nhiu ?va 2 con tranzitor ten la j va gia tri la bao nhiu ?e cam on nhiu lem

Comment

• ban post lại mạch được không . minh không xem được

Comment

• sao mình làm mạch này rùi mà nó ko chạy? mình đo ở led thì chua tới dc 1V nữa. điện áp ra ngay ngõ ra của 7806 cũng chưa tới dc 1V ( mạch mình chỉ thay con tran 2SA1266 = A1015 thui) ai biết chỉ dùm mình với. Mình mới chỉ làm có 1 dãy led màu xanh dương mà nó chưa chạy nữa nản wa

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghiepwh Xem bài viết
                          sao mình làm mạch này rùi mà nó ko chạy? mình đo ở led thì chua tới dc 1V nữa. điện áp ra ngay ngõ ra của 7806 cũng chưa tới dc 1V ( mạch mình chỉ thay con tran 2SA1266 = A1015 thui) ai biết chỉ dùm mình với. Mình mới chỉ làm có 1 dãy led màu xanh dương mà nó chưa chạy nữa nản wa
                          7806 mà không hoạt động thì lấy đâu mà mạch hoạt động được, bạn coi lại con 7806 coi nó còn sử dụng được không, sớ đồ chân ráp đúng chưa.

Comment

• Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
                            7806 mà không hoạt động thì lấy đâu mà mạch hoạt động được, bạn coi lại con 7806 coi nó còn sử dụng được không, sớ đồ chân ráp đúng chưa.
                            Mình đã cho thẳng nguồn 9V lun mà, mà sao ko hỉu đo điện áp ngay led nó cứ ra 1v. em chỏ thảng tín hiệu âm thanh vào lun dc ko ah? làm hoài mà ko chạy. ah mà có khi em cho nguồn vào cái tự nhiên cái nguồn nó tắt lun gỡ ra thì lại bình thường,
                            Last edited by hoanghiepwh; 30-06-2010, 09:23.

Comment

• kienvtc ơi nhìn cái avarta của bác cũng đẹp đó,làm như thế nào hả bác,bác cho em sơ đồ di,cái này mà làm tặng bồ thì tuyệt vời bác nhỉ

Comment

• Nguyên văn bởi kienvtc Xem bài viết
                                Mạch nguyên lý vẽ trên Protel đây...
                                mo cai file nay ra thi lm ntn ha anh
                                tien anh cho e hoi luon. muon cop mot cai so do nguyen ly duoi dang file gif vao protel thi lam ntn a
                                e hoi ngu kai khoan nay

Comment

Về tác giả

Collapse

kienvtc Tìm hiểu thêm về kienvtc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X