Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bức xúc vì bị đồng môn lừa

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bức xúc vì bị đồng môn lừa

ANH EM ROBOCON CHÚ Ý VÀ CẢNH GIÁC !!!!
    Theo dõi diễn đàn thời gian gần đây, mình thấy nổi lên một số phần tử cơ hội, lợi dụng điễn đàn làm nơi rao bán những món đồ dỏm với giá trên trời, trong đó nổi bật lên thành viên OMNI !
    Trước hết xin nói cho anh em được rõ:
    omni=mickey04=hoahcmut= Mai Anh Hòa EROS,BKAUTO=Kẻ lừa đảo!
    Vâng, thưa các bạn, những nickname mà tôi đề cập ở trên trong luồng ROBOCONSHOP thực chất chỉ là một, đó chính là Mai Anh Hòa,Thành viên của đội Eros (2006), BKauto (2007) (BKtpHCM). Bánh omni mà bác Hòa này rao bán ớ ngoài Vĩnh Viễn thực chất chỉ là đồ dỏm của Trung Quốc không hơn không kém (tôi mua thử một cái, chạy được 2 lấn thì te tua), còn động cơ cũng gom ngoài Vĩnh Viễn nốt.
    Tôi không biết đã có bác nào là nạn nhân giống tui chưa? Nếu có thì hãy thông báo rộng rãi cho mọi nguời biết để mà đề phòng.
    Tui viết bài này lên không phải để bêu xấu bác Hòa mà chỉ muốn cảnh giác mọi nguời, đặc biệt là anh em mới buớc chân vào giới robocon. Bản thân tôi đang học khoa CNTT trường Đại học Bách khoa TPHCM nên rất búc xúc trước những trò lừa đảo rẻ tiền của SV cùng trường như bác Hòa, nhất là năm nay trường tôi vừa kỷ niệm 50 năm thành lập. mong bác Hòa tỉnh ngộ. Anh em robocon vẫn còn nghèo lắm, đừng lừa đảo nhau làm gì.

Nguyên văn bởi bkit Xem bài viết
    ANH EM ROBOCON CHÚ Ý VÀ CẢNH GIÁC !!!!
    Theo dõi diễn đàn thời gian gần đây, mình thấy nổi lên một số phần tử cơ hội, lợi dụng điễn đàn làm nơi rao bán những món đồ dỏm với giá trên trời, trong đó nổi bật lên thành viên OMNI !
    Trước hết xin nói cho anh em được rõ:
    omni=mickey04=hoahcmut= Mai Anh Hòa EROS,BKAUTO=Kẻ lừa đảo!
    Vâng, thưa các bạn, những nickname mà tôi đề cập ở trên trong luồng ROBOCONSHOP thực chất chỉ là một, đó chính là Mai Anh Hòa,Thành viên của đội Eros (2006), BKauto (2007) (BKtpHCM). Bánh omni mà bác Hòa này rao bán ớ ngoài Vĩnh Viễn thực chất chỉ là đồ dỏm của Trung Quốc không hơn không kém (tôi mua thử một cái, chạy được 2 lấn thì te tua), còn động cơ cũng gom ngoài Vĩnh Viễn nốt.
    Tôi không biết đã có bác nào là nạn nhân giống tui chưa? Nếu có thì hãy thông báo rộng rãi cho mọi nguời biết để mà đề phòng.
    Tui viết bài này lên không phải để bêu xấu bác Hòa mà chỉ muốn cảnh giác mọi nguời, đặc biệt là anh em mới buớc chân vào giới robocon. Bản thân tôi đang học khoa CNTT trường Đại học Bách khoa TPHCM nên rất búc xúc trước những trò lừa đảo rẻ tiền của SV cùng trường như bác Hòa, nhất là năm nay trường tôi vừa kỷ niệm 50 năm thành lập. mong bác Hòa tỉnh ngộ. Anh em robocon vẫn còn nghèo lắm, đừng lừa đảo nhau làm gì.
    Mình thấy bạn làm vậy thật mất mặt
    mình cũng học CNTT BKTPHCM đây
    nói thật trong đội ngũ buôn bán đồ cho SV chơi robocon thì có người làm tốt có người làm cù lần
    Với Hòa thì mình ấn tượng 1 điều là an tâm 1 tí
    Trước từng mua encoder của ông Hòa nó đc làm bằng tay nhưng đồ ở trong thì chất lượng đĩa quang bằng kim loại
    còn hơn đồ mua của 1 đội hết sức nổi tiếng về nhà chỉ biết chửi XXX
    ở trong đĩa encoder bằng film in máy laser khi dán keo dán sắt thì keo bay hơn bám lên đĩa làm encoder thành cái quái gì không ai biết.

Nói chung ai cũng có lúc tốt lúc xấu cùng trường với nhau đừng đem nhau ra chửi khó chịu lắm.
    Giờ thấy ông Hòa làm ăn cũng pro lắm mà bạn đừng làm vậy mất danh BKIT của ta.

Sông dài, Thuyền lớn, Biển rộng bao la.
    Tháo neo ngôn ngữ, lèo lái con thuyền kiến thức nhân loại.

Comment

Về tác giả

Collapse

bkit Tìm hiểu thêm về bkit

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X