Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Introduction to Electronics (cuốn khá hay)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Mìnhđã gởi cho bạn nhưng gmail đôi lúc rất chậm ,nếu nhận được nhớ hồi âm

-

Comment

Nguyên văn bởi cuongaz Xem bài viết
      Mình sẽ gởi cho bạn nếu có nhưng gmail đôi lúc rất chậm ,nếu nhận được nhớ hồi âm
      Anh ơi! Gửi cho em luôn dc không ? email: anonymous_guest1610@yahoo.com

Comment

Mình post lên đây, mọi người cùng tham khảo nhé: http://www.mediafire.com/?wzjxewvms0n
        Đường đi khó!
        Không khó vì ngăn sông cách núi mà chỉ sợ lòng người ngại núi e sông

Comment

Chào các bạn cái này cũng có trên mail dùng chung , mình đã đưa lên từ lâu nhưng quên mất password . mình mới tìm lại được trang này( Các bạn muốn tải tài liệu, hoặc upload tài liệu, các bạn có thể sử dụng email dùng chung 2GB của dientuvietnam.net

http://mail.dientuvietnam.net
          user: papers
          pw: upload

Comment

Chào mọi người!
            Em là thành viên mới! hôm nay là lần đầu tiên vào diễn đàn. Thấy có nhiều cái hay và bổ ích quá. Em cũng đang theo học chuyên ngành Điện Tử- viễn thông.
            Mọi người ai có quyển INTRODUCTION TO ELECTRONICS thì gửi vào email hộ em nữa nhé.
            Địa chỉ : tomato_chie@yahoo.com
            Cảm ơn cả nhà nhiều nhé !!!
            Ông Bụt sẽ vẫn hiện ra mỗi khi có ai đó khóc!!!

Comment

ui trời ! em lại vừa down luôn dược rùi cả nhà à. vào luôn bài viết của bác falleaf ở trang 1 ấy nhé.
              Ông Bụt sẽ vẫn hiện ra mỗi khi có ai đó khóc!!!

Comment

có ai co quyển electronic devices anh circuits ko?share em với

Comment

HIC mấy anh ơi tiếng anh ko ngồi dịch thôi cũng mất hết thời gian rồi nói chi mà tiếng anh toàn là tiếng anh chuyên ngành ko hic topic này dành cho dân mới làm quen hic như vậy ko khác gì nước đổ đầu vịt phải ko nè

Comment

làm quen các linh kiện điện tử cơ bản

xin chào tất cả các anh,các bạn trong diễn đàn.Mình muốn hỏi về cách làm quen với những linh kiện điện tử cơ bản như thế nào mình cần tìm hiểu những vấn đề gì và mọi người có thể cho mình biết tên một số linh kiện cơ bản được không ạ?mình ở Hà nội thì có thể mua các linh kiện như thế ở đâu?và giá cả của chúng hiện nay là bao nhiêu?
                    Tiếp đó có thể giới thiệu cho mình các mạch điều khiển cơ bản dành cho người bắt đầu làm quen với điện tử?
                    nếu có tài liệu liên quan đến các vấn đề trên thì có thể up lên diễn đàn hoặc gửi cho mình theo điạ chỉ:vunguyen.bme@gmail.com
                    thanks!

Comment

• Ác liệt quá toàn tiếng anh làm sao em chơi nổi ..Anh chị nào có bản TV không ..Nếu có thì thanks nhiều .ko thì lại đọc TA vậy

Comment

• file hư rùi anh hiệp ơi.upload lại nhen anh!!

Comment

• Thanks! cac dai ca điện tử . em là dân tự động ẫe chuyển nghề đây. tự động mà không biết điện tử cũng như không

Comment

• hìhì bác mod đúng là tâm lý,up tài liệu lên mediafire là hết ý lun gòy.ở đó tài liệu down nhanh như xiếc
                            SỰ HỌC LÀ MÃI MÃI......!!!!

Comment

• Mấy bạn chỉ mình cách đọc quyển của mod up lên với
                              KHi down về phải giải nén = phần mềm gì để có thể đọc được nó vậy
                              |

Comment

• hix!!!!!!!!!Mình dốt Tiếng Anh lắm.Kỳ này phải học thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X