Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm hiểu bảng quang báo

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ma tran led

toi cam thay bai viet nay co ich cho toi rat nhiu cam on ca ba nha
    ah cac bác co thể cho tôi bít phần mềm học tina khong cam on các bác nhìu

Comment

• Chaò tất cả các anh chị em!
      Tôi là một thành viên mới và rất thích chủ đề này, tôi đã đọc các trang và rất lấy làm biết ơn anh chị em đã chia sẻ kiến thức của mình cho mọi người - Trong đó có tôi!
      Rất cám ơn và chúc các anh chị em sức khỏe, hạnh phúc và thành công.
      Cám ơn anh Hoctro89xxx nhiều, con gái anh rất đáng yêu!
      |

Comment

• mấy anh giúp em cái led matrix 5x7 này
        em dùng keil c lập trình cho hiện chữ trên con led và nó dịch chỉ đc trên 1 con
        em muốn cho khi nó dịch hết con thứ 1 rồi nó dịch sang con thứ 2 và thứ 3 ...mấy anh có giải thuật nào giúp em với
        em mới học nên chưa hiểu nhiểu
        cảm ơn mấy anh nhiều

Comment

• xin chào các bậc tiền bối.em muốn làm một mạch quang báo để treo tết cho vui nhưng ko biết bắt đầu từ đâu.khổ nỗi em chỉ biết có c thôi....mong các vị chỉ giúp

Comment

• Ai chỉ giúp em cách chốt 14 đường data thành 8 đường với, dùng IC nào nhỉ ?

Em mới vào nghề nên ko biết. Chốt 14 đường data thành 8 đường, em dùng 74HC573 được ko.

Comment

• HUHUHU!!! Ai biết trả lời một phút thôi mà!

Comment

• các bác làm được như vậy chưa,nhập font và hình ảnh vào ma trận led mà không dùng máy tính,không dùng phím ....mà là dùng bút ,mà chỉ thêm có 10 ngàn cho dự án của mình hà
                |

Comment

• Nguyên văn bởi linhan123 Xem bài viết
                  các bác làm được như vậy chưa,nhập font và hình ảnh vào ma trận led mà không dùng máy tính,không dùng phím ....mà là dùng bút ,mà chỉ thêm có 10 ngàn cho dự án của mình hà
                  Giỏi thế! Mình còn khuya mới làm tới đó. Bác nói qua đi!
                  !e

Comment

• Nguyên văn bởi manngonguyen Xem bài viết
                    Em mới vào nghề nên ko biết. Chốt 14 đường data thành 8 đường, em dùng 74HC573 được ko.
                    Bạn thắc mắc khó hiểu quá! Xin trình bày lại đi!
                    !e

Comment

• Các bác cho tui hỏi các bác đã làm được hiệu ứng mưa rơi, tuyết rơi chưa? và cả điều khiển màu từ led 3 màu cơ bản RGB để hiện thị hình nhiều màu sắc chưa? Nếu rồi thì giải pháp của các bác là gì? THanks đã chia sẻ kinh nghiệm trên diễn đàn.
                      The road ahead

Comment

• Cung cấp LED driver, LED cho các bác thiết kế bảng quảng cáo

Dear All,

Metatech là nhà cung cấp linh kiện điện tử có văn phòng đại diện t ASEAN, CHINA, HONGKONG, INDIAN. Chúng tôi cam kết mang đến cho khẳch hàng dịch vụ chuyên nghiệp, sản phẩm đa dạng, giá thành cạnh tranh. Các sản phẩm của chúng tôi đều được bảo hành tối thiểu 01 năm.
                        Hiện nay, Metatech la nhà phân phối độc quyền của hãng LedEngin and SYWYN về các sản phẩm liên quan đến LED như ultra-bright, ultra-cool LED components and light source modules for general lighting, display, automotive, and medical/dental applications, LED driver.
                        Các bạn có thể tham khảo tại trang Web: http://www.ledengin.com và trang web: http://www.zywyn.com hoặc tham khảo một số file đính kèm.

Thanks,

Hai Nam
                        Metatech viet nam
                        Mobi: 0989375686
                        Tel: 04.237.4706
                        email: hainam.le@metatech.com.sg
                        Attached Files
                        Nhật Linh Corporation-HP: 0989375686
                        Email:hainam.le6@gmail.com
                        Amphenol Conector, Sunon,Sanyo Denki, Honeywell, Altera, Lattice, SST, Xilink, Ciruss logic, GPS module.

Comment

• các bạn có thể pót cho mình toàn bộ cái mạch in đèn quảng cáo ko? mình đang rất cần /....thank's các bạn...

Comment

• Cam on ca nha toi thay chu de nay rat hay, co tai lieu moi nguoi cu posts len nhe! Thank!

Comment

• Co ai biet cai led matrix ban o dau khong.Chi giup minh voi ,minh tim mai ma khong thay ai ban ca.So dien thoai lien he 0936677363
                              YM :

Comment

• Nguyên văn bởi H.Hai Xem bài viết
                                Co ai biet cai led matrix ban o dau khong.Chi giup minh voi ,minh tim mai ma khong thay ai ban ca.So dien thoai lien he 0936677363
                                Bạn vào đi chợ linh kiện hỏi mọi người sẽ thấy và giúp cho.

Comment

Về tác giả

Collapse

voanhkiem Tìm hiểu thêm về voanhkiem

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X