Thông báo

Collapse

Trước khi định đặt câu hỏi gì về sử dụng diễn đàn, hãy đọc ở đây

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn:

Hướng dẫn định hướng phát triển của diễn đàn:

Những công cụ cần thiết khác khi sử dụng diễn đàn:

Những hình thức kỷ luật của diễn đàn, thành viên cần chú ý:

Từ điển công nghệ: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=12774
Email dùng chung: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=5852

Thay mặt BDH.
Admin. Falleaf
Xem thêm
See less

Hỏi bác Admin

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi bác Admin

bác admin xem giúp em cái. Sao em đăng ký rồi mà lại để là "Registered User", em tưởng là "thành viên mới" chứ Vì em thấy không được quyền sửa chữ ký. Bác trả lời giúp để được rõ.
    "Tiền có thể mua được đồng hồ, nhưng không mua được thời gian. Vì vậy chúng ta hãy biết quí trọng thời gian hơn"

chào bạn.
    mình cũng là thành viên mới như bạn thôi.
    vấn đề của bạn có lẽ ko cần bác F admin giải quyết đâu mình xin trả lời ngắn như thế này.
    Nguyên nhân là do bạn chưa kích hoạt tài khoản tại địa chỉ email của bạn.
    hãy vào ngay email đăng kí của bạn và kích hoạt tài khoản nhé.
    khi đó mọi việc sẽ xong ngay.
    OK

Comment

Thế thì chết em rùi. Hôm trước em đọc nhanh quá. Không để ý hết, và sau đó em thanh toán cái đống email lộn xộn của em. Em empty sạch mất rùi. Thế này phải làm sao bây giờ? Vậy chắc phải nhờ bác Admin gửi lại giúp em lá thư kích hoạt phải ko a?
      lại làm phiền bác admin vậy.
      "Tiền có thể mua được đồng hồ, nhưng không mua được thời gian. Vì vậy chúng ta hãy biết quí trọng thời gian hơn"

Comment

Thanks bác admin nhiều. Em đã kích hoạt được rùi.

Comment

Nguyên văn bởi Innovated Xem bài viết
          Thanks bác admin nhiều. Em đã kích hoạt được rùi.
          tự động cả mà.
          Câu "........" của bạn giống của chủ tịch Huyndai (Hiện đại) - Hàn quốc . Ông này là cả một cổ tích, phụ hồ, làm văn phòng, đi bộ, qua đò không có tiền chịu 1 cái tát tai, thoát khỏi cảnh nông dân bần hàn, tới nhà quan chức cả 2 tháng chỉ ngồi ngoài cửa và ra về để ông ta cho chút cơ hội mở mặt bằng.....rồi kinh doanh tàu biển, may mặc...ông ta từng có ý tưởng dùng tàu biển để chắn nước biển làm đê.....nhiều không đếm xuể...nhưng cuối cùng kết cục bi thảm vì trốn thuế, biển tẩu tài sản và bị tù. đây là bằng chứng sống mình có thể nhìn thấy trên TV.
          trước ông này còn có ông Daewoo (vũ trụ) với tính cách tương tự : bán báo bằng cách phát báo trước cho nhanh rồi lấy tiền sau khi vòng trở lại (giống cảnh bán tờ sổ xố bây giờ), cũng xe hơi, đóng tàu và cuối cùng cũng phá sản , hình như Daewoo là bị mua lại bởi Mecedec-Ben.
          tản mạn chút cho vui . Nhưng có thể thấy họ lì lợm và tính toán kinh khủng.

Comment

Đúng thế. Mình thấy quyển sách đó viết khá hay nên cũng muốn chôm chỉa một chút. nhưng mình đã đưa trong ngoặc kép rùi đó nhé. Chuyện của ông ấy cũng thường thôi. Đó là thực tế mà. Trong thưc tế thì ko biết là có bao nhiêu chuyện cả, chuyện đó có được phơi bày ra cho mọi người thấy hay không thui. Hehe. lên đến đỉnh rùi, nếu đi tiếp nó sẽ lại xuống dốc ngay mà

Comment

bác admin ơi!
              sao em hok thấy thư kích hoạt đâu cả thế?
              Tìm cả trong thùng Spam cũng hok thấy.
              Giúp em đi!
              |

Comment

Tôi cũng ở hoàn cảnh đó ,xin admin giúp!

Chắc là tôi cũng vô ý xóa mail phản hồi từ diễn đàn để kích hoạt TK,nên cứ mãi là user,xin mấy bác giúp tôi nhé.tôi xin cảm ơn rất nhiều!Chúc anh em vui khỏe.
                .(TCS)

Comment

Tôi cũng không thể Load file lên được, không hiểu tại sao?

Comment

cho mình hỏi tại sao 'tin nhắn riêng " bị mất,không gửi tin cho ai được?Thanks

Comment

Đầy hộp tin rồi, xóa hết tin cũ đi.

Comment

Í giúp em với bác acmin ơi em vào đây lâu lắm rùi mà vẫn chưa kích hoạt được buồn quá.Giúp em với làm seo giờ đê

Comment

Bạn kiểm tra lại email kích hoạt, nếu không thì khi đăng nhập thì bạn yêu cầu gửi lại email kích hoạt.

Chúc vui
                          Falleaf
                          Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
                          58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
                          mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
                            Đầy hộp tin rồi, xóa hết tin cũ đi.
                            mới có 1 tin nhắn sao đầy được,trên góc phải màn hình đâu thấy 'tin nhắn riêng'.Thanks

Comment

Nguyên văn bởi coronan Xem bài viết
                              mới có 1 tin nhắn sao đầy được,trên góc phải màn hình đâu thấy 'tin nhắn riêng'.Thanks
                              Kiểm tra hộp tin đã gửi, có thể hộp này đầy do bạn gửi nhiều quá!

Comment

Về tác giả

Collapse

Innovated Tìm hiểu thêm về Innovated

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X